Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti tukio unalolishuhudia sasa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wajad, Jul 23, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ulimwenguni kuna bilions of matukio at a sekunde. Hebu ripoti tukio unalolishuhudia sasa mahali ulipo, liwe dogo au kubwa, iwe nyumbani, barabarani, ofisini, nk. Mi hapa namwona boss wa ofisi fulani amesimama nyuma ya kiti cha ps wake akimshika bega.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nipo hapa maeneo napata lunch,pemben yangu kaingia dada kaagiza,wakati anasubir kuhudumiwa namuona anachukua cm,yupo bize kweli,nimechungulia nimeona logo ya jf,bila shaka yupo ndani ya chitchat,....sijui nani huyu
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he!anamshika bega?,emu niambie respond ya ps iko vp?
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,744
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Umbea huo.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ha,ha,ha,....emu niambie ulipokuwa umeshikwa bega na hicho kizee ulikua unajiskia vip?....hujalowa kweli?
     
  6. Collins

    Collins Senior Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi hapa naona watu wanapiga
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi hapa nilipo mvua inanyesha kwa mbali nasikiliza mpira. goli limefungwa lakini sijui timu gani imefunga. subirini hapo hapo ntawaletea update. usibonyeze kidude.
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mvua imenyesha kuubwa hapa nilipo ndani ya dakika kumi halafu ikakatika, lol. Mvua za Dar hazina majira jamani,
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Umeshalewa mchana wote huu
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    nipo njian kuelekea msiban,kuna abiria kateremka njian kumbe kabeba na ki-parcel cha abiria mwenzie.bahat nzur yule mwenye ki-parcel kamwona ikabidi amfate. sa cjui alichukua makusud ama alikifananisha na cha kwake. me na wewe hatujui!
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bas mvua huwa ikinyesha kuna mtu kama Madame B huwa namuonea huruma,kwake huwa anakazi ya kuzibua choo,kuna mtu kama Junior. Cux na Erickb52 huwa ngili inawabana kwenye mvua kama ya leo sijui kama wamepona
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    emu angalia vilago vyako vizur visije chukuliwa,ukaanza kudata mara mbili,maana matatzo huwa yanakuja na mambo mengi...
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    URA 1 - 2 APR hiki ni kipindi cha pili. robert sentongo ndo kaifungia URA
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    nyingne hii. . hapa shy kuna kibao cha TANROAD kimeandikwa huruhusiwi kufanya biashara lakn machinga ndo kwanza wametandaza biashara zao pemben ya kibao
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe na mimi tuko kwa tukio moja, APR & URA
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe na mimi tuko kwa tukio moja, APR & URA huku tukisubiri second mtanange Yanga & Mafunzo
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    me nina kirago kimoja tu na nimekipakata hapa mapajani!
     
  19. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me nipo hom, hubby na mafundi wanasafisha taa, wakati wanasafisha yale maua ya taa 2 zimevunjika, yani nimeckia ayaaaa, 2ngevunja cc wengine 2cngelala humu ndani.
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,744
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Mda huu nipo ndani kwangu naandaa futari huku nacheki Madagascar 3D,Baada ya kutoka kunako Office.

    Ila kiubaridi,mmhh.....
     
Loading...