Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti nzuri kutoka TBC1

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Oct 16, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wakiripoti mazishi ya kamanda Barlow wamesema kuwa alipigwa risasi na watu wasiofahamika (instead of majambazi kama polisi walivyotuambia mwanzo).
    Nimependa utoaji habari wa aina hii, angalau ndivyo inavyotakiwa iwe.
    VIA; Usiku wa Habari
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna jema TBC1 ishakufa kitambo mioyoni mwa wengi
    imebaki kuwa tv ya propaganda za magamba
    ni sawa na kutoa habari za mtu aliekufa zamani
    TV ya Taifa ni ITV na star tv inafuatia.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wamesoma JF, kwenye yale maswali ya wanajamvi lipo swali lilohoji kuwa wamejuaje kuwa aliuwawa na majambazi.
    Sometime wanakuwaga na akili za induction.
     
  4. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    :third:
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani kwa taarifa ya habari moja tu unasema unaipongeza TBC1!!!! Pole.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Ishu ya kusema "waziri mkuu mstaafu Lowasa" je? tena huku wakiwa wanatetemeka!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,757
    Likes Received: 4,501
    Trophy Points: 280
    Duh nimefungua fasta kweli nikajua nakuta kitu cha maana kumbe zero? Jiulize kwanini Kova, Meki Sadiki na yule Shehe kast week hawakwenda kutangazia TBC badala yake ITV?
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sijaclaim popote kuwa TBC ni kituo bora, nimesifia jinsi walivyoripoti in contrast na taarifa ya awali kutoka kwa jeshi la polisi.
    Kuna tatizo hapo?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante.
    Sio mbaya ukanijuza ni matukio mangapi yanatosha kutengeneza package ili mtu apongezwe.
    In fact TBC ni kituo ambacho kinaboronga mara nyingi, nikaona nimsifu 'sikriptiraita' wao kwa hili moja.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mpwa mimi zero?
    Tangu lini Kova na wenzake wamekuwa kipimo cha ubora, au kwa kuwa wamekwenda munapopataka nyie?
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nadhani hadi sasa umeelewa kwanini thread yako haina wachangiaji
     
  12. dabo kliki

    dabo kliki Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tbc1 bado ipo? Kuna watu wanaiangalia. Poleni sana sisi tulishaisahau ila wawe wanapita pita humu ni pazuri sana na hakika jf ni zaidi ya chombo chochote cha habari hapa east africa
     
  13. k

    kinai Senior Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati wa Tido Mhando nilikuwa naangalia TBC 1 na hasa kile kipindi cha uchaguzi mkuu. Lakini tangu ametoka Tido Mhando TBC 1 imepwaya zaidi ya kupwaya yaani ni kama samaki iliyochina. Nimeacha siku nyingi kuiangalia haina tena mvuto wala ubunifu. Sipati tena taabu ifikapo saa 2 usiku kujua niangalie taarifa ya habari stesheni gani ya television.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mimi nimefurahia TBC1 kwakutangaza - kuwa alipigwa risasi na watu wasiofahamika na sio alipipigwa na kitu chenye nncha kali!
     
  15. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TBC1 hivi bado kuna watu wanaiangalia? ninampango wa kuweka kipindi maalum pale nijisafishe!!!
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,757
    Likes Received: 4,501
    Trophy Points: 280
    Mpwa sorry naona umenielewa vibaya. Naomba radhi toka moyoni mwangu endapo nimekukwaza. Please samahani naomba tuendelee na mjadala. Asante Mpwa
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nilishasahau hii tv kama ipo!!!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kumbe wewe huwa unaweka thread ili ipate wachangiaji?
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanafki sana humu JF, kila siku mnadai kuwa hamtazami TBC, na wakati mwingine mnadai kuwa hamskizi Clouds FM, lakini wakiboronga mnakuja kulalamika. I wonder huwa mnambiwa na nani kuwa TBC wameboronga...
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Usijali mpwa, no hard feelings!
     
Loading...