Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti kivuli ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Nov 2, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa mwongozo mzuri sana kwa kulinganisha na huu uchakachuaji wa kipumbavu. Naungana na wale waliosema wangetamani kuwa ma sniper. Naamini ndicho dk waukweli na timu yake ndicho wanachofanya
     
Loading...