Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti imeiva

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Aug 6, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Yaani baada ya kuundwa makamati kibao,siku hizi wamikuja na mpya utaona kila anehojiwa,anaeulizwa anaeandika anae hariri wote sasa wametuhamisha kutoka kuundwa kwa kamati,ripoti imekamilika sasa wamekuja na Ripoti imeiva.
    Yaani karibuni ripoti zote zimeisha iva hatujui ipi itaoza mwanzo.
    Mlio na ripoti zilizoiva hebu ziwekeni hapa tuanze kuzila kabla hazijaoza.
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pointi yako ni nzuri ila siju unauliza kwa mantiki gani kwa kusema ripoti imeiva!naomba utueleze hao wanaosema ripoti imeiva maana siku hizi mimi siangalii TV wala kusoma magazeti maana habari zote nazipata JF probably I might have missed something somewhere!
     
Loading...