Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rip

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Adrian Stepp, Nov 17, 2011.

  1. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Blessed.jpg
    19[SUP] [/SUP].12. 1989 – 19[SUP] .[/SUP]11. 2010
    Today, our dearly loved brother you turn almost one year since you left us in a melancholy way, your sense of humor will be remembered forever.
    Your gap will never be filled with any one; the pain we got from the incident it’s remarkable since your dearth is static.
    You extremely be missed by your family, Mr and Mrs Zimbwe of Mbagala Mission Dar es salaam, your sisters, young brother Anuary, your friends of Arusha, Music stakeholders and many more.

    As am writing this, the pain I had the day you left us is exactly what I’m feeling today, a number of projects have been suspended and I’m sure one day will get the chance to see each other and fulfill what we desired most.

    Rest In Peace Abdul Wahab Zimbwe

    Miss u much
    A.H.S.Mahundi
    (Yo very best friend)

     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Abdul Wahab Zimbwe mola atamjalia,amuweke pema,hapo atakapofikia.Nalog off
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145


    Inshallah brother yani sina raha the whole day nikifikiria walimpiga club arusha yani aarggh nimekuja JF kujifariji
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    Kikweli kifo ni kibaya, kimemchukua huyu handsome boy? Du, upumzike kwa amani
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Unaweza kutueleza chanzo cha kifo chake. Samahani lakini.

    Mungu ailaze roho ya marehemu panapostahili.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    R.i.p
    mwenyenzi mungu amweke mahala pema peponi
    amen
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakika ss ni wa allah na kwake pako na siku tutarejea! Rip!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mkuu
    uliondoka bado mdogo sana.
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Nilikua nafanya nae kazi radio moja arusha, sharing same room nini na vitu kama hivo mwaka jana yeye akatangulia kuchukua likizo ilikua akitoka yeye mimi ndio nafata..siku anarudi mi nikawa naondoka...

    sasa nimekaa dar kama wiki moja akanipigia simu kwamba birhday yake ambayo ni 19.12 atakua canada na dem wake hivo niwahi nirudi nikamsimamie harusi, basi nikakumbali 2 days baada ya pale akawa anafanya part time job pale boogaloo complex as a dj akawa kwa wiki wanampa kama 80 hivi na wakawa kama wiki mbili hawajamlipa kawa ameenda kudai malipo kwa dada mmoja hivi wa arusha anaitwa Carol akaambiwa asubiri ana mgeni huyoo carol.

    akaambiwa anywe kinywaji sasa wakamkalisha kama 4 hours bila majibu na yeye alitakiwa kazini akaenda kumfata tena yule dada ..mchaga yule wa akaona dogo anamzingua akawaita wadogo zake wakampa kipigo cha nguvu wadogo zake ni machalii wa 3 na wote ni kuanzia age ya 25 na kwenda juu.
    wakampiga akaokolewa akasepa.

    next day akawa ana lalamika tumbo na kichwa vinamuuma na nakumbuka akanipigia tukaongea kama 30 minutes hivi na dem wake akanambia huyu rafiki yako ni mkorofi kapigana huko.
    jioni yake jamaa kaenda kwenye mizunguko akaanguka njiani watu wakamkimbiza mount meru hospt.

    nakumbuka akanambia hivi kua kichwa kinamuuma sana na hajui yuko wapi..baada ya hapo simu yake haikupatikana tenaaaaa!!!
    jumamosi yake mi nikawa niko club naona namba ya dem wake ambae ni mzungu inapiga kwenye saa kumi za usiku..(sikutaka kupokea mana najua mida yao ya kupigana hiyo nikajua wamesha fumaniana) kumbe niilikua napewa taarifa kwamba Ully amefariki.

    wakati matukio yote hayo yanaendelea mimi niko Dar..FAMILIA YAKE SASAAAAAA inani frustrate mbaka nakosa raha mbaka kesho leo kutwa simu za babake dada zake zinani sumbua kua ati najua ukweli..

    Nashindwa nifanyaje honestly!!!!!!
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    duh! pole sana tbag
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu,kila mtu ataondoka kinachogomba ni kutangulia.Nalog off
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu,
    Mungu na ampumzishe kwa amani.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    r i p zimbwe..
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Nimeipenda avatar hii bibie
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kijana mdogo sana
    R.I.P ULLY
    Sasa Tbag ukweli si ni huo unaujua? au huo wao hawaukubali?
    pole sana kumpoteza rafiki wa karibu
     
  16. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa ukweli upi kaka wakati mi nilikua Dar na mbaya zaidi wakati tuko nae alikua na Gari ya mzee wake basi weee!! naonekana nimeuza nimeingia mitini very frustrating mbaka nahisi na develop Schizophrenia sina amani kabisaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukweli kuhusu kupigwa kwake kulikosababishia maumivu na hat akupelekea kifo chake...!? na maongezi yenu kwenye simu...si ndio ukweli huo?

    ahaa kwa hiyo kuna suala la gari hapo, ambalo ndo unahusishwa nalo....pole (inaelekea hii kitu ni pana zaidi)
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Maelezo kwenye simu alinambia tu wamemdunda na maswala ya kua na internal bleeding nimepata kwa mzungu..kuna maswala ya gari laptop sijui nini yani aarghh af nikapata taarifa kua wame file case wanataka niwe shahidi sasa how can i??

     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    indeed buji buji

    ya ukweli.jpg
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unaogopa kuwa shahidi?
     
Loading...