Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP Neil Armstrong!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Askari Kanzu, Aug 26, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    First man on the moon Neil Armstrong passes away!

    [​IMG]
    (CNN) -- Neil Armstrong, the first man to walk on the moon, has died, his family said Saturday. He was 82.
    "We are heartbroken to share the news that Neil Armstrong has passed away following complications resulting from cardiovascular procedures," Armstrong's family said in a statement.

    Armstrong underwent heart surgery this month.

    "While we mourn the loss of a very good man, we also celebrate his remarkable life and hope that it serves as an example to young people around the world to work hard to make their dreams come true, to be willing to explore and push the limits, and to selflessly serve a cause greater than themselves," his family said.

    Source: CNN

    Duh tumetoka mbali. Neil Armstrong alipotinga mwezini mwaka 1969 nakumbuka hata bendi ya Super Vea (Mwanza) iliimba wimbo wa Apollo Kumi na Moja, wakati huo tukiwa wanafunzi wa Chopra Sec (Mwanza sekondari) na ndio kwanza hospitali ya Bugando ilikuwa bado ni mwali. RIP Neil Armstrong!
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    May all beings attain enlightenment.
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Everybody seems to forget about the first dog on the moon, Leica.Anyway, Armstrong - you inspired many, including Gru from Despicable Me!
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Neil.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    May god rest his soul in pease
    he was a great Hero
    kwenda kusikoendeka ni uthubutu wa ajabu..
    mungu pia kamjaalia almost 82 yrs
    sisi tunabofyabofya tu lakini mafanikio ya anga na sattellites ni hawa jamaa,Neil akiwa mmojawapo!!!

     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    rip......:hat:
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    RIP Neil Armstrong!!
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    rip neil.
    Jmn nauliza,
    hivi safari ya mwezini ilikuwa ya kweli au kiini macho?
    Mbona kuna watu wanatoa ushahidi mwingi wa kuipinga?
    One day nitauweka hapa watu wauone coz toka nilipouona nikapata mashaka makubwa.
     
  9. M

    MTK JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,858
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    "One mans small step, a huge leap for mankind" Gods speed Neil Armstrong.
     
  10. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    1st man on the moon?Jamaa alikua mkristo mwenye imani sana so... Cjui ukweli uko wapi any more.
    <strong><em><span style="font-family:century gothic;"><font size="4"><span style="color:#ff8c00;">

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Hivi mwezi alimokanyaga na viatu huyu jama si ule unaotumika kama alama ya Uislamu? Au kuna mwezi mwingine? Kumbe alifika sehemu takatifu kwa waumini wa imani hiyo.
     
  12. Magembe R. Malima

    Magembe R. Malima JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni juzi tu nimedownload picha yake akiwa na makamanada wenzake ikulu ya Marekani wakati wa uongozi wa Rais G.W.Bush. Bendera zangu nusu mlingoti wiki hii yote. Askari Kanzu alikuwepo mwaka huo, mimi nilikuja 10 years baadaye lakini sayansi ya anga iko moyoni mwangu na imeathiri mitazamo yangu kadha wa kadha.

    Askari kanzu amezungumza habari zake za Mwanza... amenikumbusha kitu... dakika hii nausikiliza wimbo Kisa Cha Foto Album wa Zahir Ally Zorro, "Afadhali ingekuwa labda mie nimewahi kufika Mwanza....."

    Pumzika Jemedari mwenye nguvu sana Neil Armstrong, tutakumbuka daima kauli yako:

    "A small step for a man, a large leap for mankind."
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Zahir Ally alikuwa Mwanza wakati huo na vile vile alipigia bendi ya Super Vea iliyokuwa chini ya citoyén maestro Musama Andrew. Tumetoka mbali!
     
Loading...