Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rip mary john mwingira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buswelu, Nov 27, 2010.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu alikupenda zaidi yetu na ndo maana akakuita ukakae nae kwake upate raha ya milele mama nasi pia tulikupenda ila tu ndo upendo wa Mungu wetu uliozidi na usiokoma ukaonekana mbele zake mama.

    _____________________________________________________________________________
    she was working with TANGO Tanzania Association of Non Governmental Organisation yani alikua very popular n watu wengi walimpenda sana hasa tulio kwenye fani ya communication pia alikua msaada mkubwa in terms of consultation, na vitu vingine vingi...
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    RIP Mary!
     
Loading...