Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP: Kanali (Mstaafu) Geofrey Marealle

Discussion in 'Matangazo madogo' started by John Mnyika, Dec 3, 2009.

  1. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #1
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tunasikitika kupokea kifo cha aliyekuwa Mwenyekiti wa Baraza la Wadhamini na mmoja wa waasisi wa CHADEMA Kanali (Mstaafu) Geofrey Marealle kilichotokea jana usiku. CHADEMA inatuma salamu za pole kwa familia ya marehemu na wanaCHADEMA wote duniani kutokana na msiba huo. Salamu za rambi rambi zitatolewa na Mwenyekiti, Freeman Mbowe mara baada ya kutaarifiwa utaratibu mzima wa mazishi toka kwa familia ya marehemu.

    Imetolewa tarehe 2 Disemba 2009 saa 11 jioni na Katibu Mkuu; Dr Wilbroad Slaa.


    3/12/09: Mzee Marealle anatarajiwa kupumzishwa kwenye makazi ya milele nyumbani kwake Marangu siku ya Jumamosi tarehe 5 Disemba 2009. Apumzike kwa Amani


     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Dec 3, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mnyika kwa taarifa.

    RIP Marealle...
     
  3. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu ampumzishe Mahali pepa peponi Mzee Marealle.Poleni sana Wana Chadema ndugu na marafiki wa Familia ya marehemu...Mwenyezi Mungu awazidishie nguvu na Faraja katika kipindi hichi kigumu cha Maombolezi.
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RIP kanali mstaafu Marealle
     
  5. c

    chupaki Member

    #5
    Dec 3, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Meku Marealle!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.Ameni
     
  7. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msiba huko wapi sasa?
     
  8. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP -Amen.
     
  9. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana ametoa na bwana ametwaa. Jina la bwana lihimidiwe
     
  10. Nyumbu

    Nyumbu Senior Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rest in peace Colonel. We will remember you always.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    RIP another great Marealles tangu enzi za Mangi Mkuu, Thomas Marealle.
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzee Marealle anatarajiwa kupumzishwa kwenye makazi ya milele nyumbani kwake Marangu siku ya Jumamosi tarehe 5 Disemba 2009. Apumzike kwa Amani (hope so!)

    Bwana wa majeshi mwenye kutenda miujiza amrehemu na pole nyingi kwa familia na ndugu zetu wa CHADEMA!
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Rest in peace my friend. Umetangulia nasi tutafuata. BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    poleni na msiba. Mungu amlaze pema peponi. Amina.
     
  15. K

    Kekuye Senior Member

    #15
    Dec 4, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salamu za pole kwa ndugu jamaa na marafiki katika kipindi kigumu cha msiba, tupo pamoja.
     
  16. T

    Tristan Member

    #16
    Dec 4, 2009
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na msiba
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    (RAHA YA MILELE UMPE EE BWANA!......................
    na mwanga wa milele umuangazie!....apumzike kwa amani,AMINA!)*3

    atukuzwe baba na mwana na roho mtakatifuuuu!-KAMA MWANZO NA SASA NA SIKU ZOTE NA MILELE AMINA
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Poleni Wafiwa wote. Poleni CHADEMA. Kumbe CHADEMA ina mizizi mizito Kilimanjaro.
     
  19. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mungu amlaze mahali pema peponi . Amina

    RIP Meku
     
  20. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu kama hawa watakumbuka na watu wote wapenda amani duniani kote
     
Loading...