Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP Credo Celestine - IFM lecturer

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Sep 2, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa wale waliosoma IFM miaka ya kuanzia 2000 watakuwa wanamfahamu sana mr credo celestine, ameaga dunia ghafla baada ya kupanda pressure na kuanguka, alipofikishwa hospitali muhimbili madaktari walisema damu imevujia ndani kwanye ubongo, alipofanyiwa operation ya kufyonza hiyo damu madaktari walisema imefanyika successful, but very unfortunately hakutoka icu hadi mauti yalipomfika jumapili iliyopita na jumanne tulimsafirisha kwenda sengerema kwa mazishi ambayo yamefanyika alhamisi, ameacha mke na watoto watatu! binafsi namkumbuka, pamoja na kuwa ndugu yangu alikuwa rafiki yangu sana! credo ni taa iliyozimika ghafla! bwana ametoa na bwana ametwaa, jina lake libarikiwe
    ,
    tuungane na familia kuwapa pole katika kipindi hiki kigumu sana.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi nilijua maneno ya watu bwana RIP Credo sio pombe mama maana huyu jamaa alikuwa pombe mpaka class..
     
  3. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Mwalimu wangu mpendwa. Ninauenzi mchango wako kipindi chote cha maisha yangu ya kusoma IFM
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    namfahamu, alikuwa mgonjwa siku nyingi. Ataondoka na wengi sana huyo
     
  5. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    RIP Credo Celestine nakumbuka ulivyokuwa unatupiga msasa Statistics na namba kwa ujumla nikiwa 1st year 1997/1998.Sidhani kama kuna mtu aliyekuwa anamchukia huyu marehemu kwa namna alivyokuwa mpole na asiyependa makuu. Wala hakuwa anatunga mitihani ya kukomoa hata wasiokuwa wataalamu wa hesabu walikuwa wanachomoka kwenye mtihani wake.Kiufupi alikuwa aina sahihi ya waalimu katika higher learning institutions.
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hivi nyie mnazijua sifa za mtu kuwa Lecturer au mnaosha vinywa tu hapa? Mtu ana masters eti Lecturer.
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Rip credo selestine...
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    tena sio lecturer ni senior lecturer kujua kwanini kapewa hicho cheo kamuulize Prof G D Mjema sawa
     
  9. B

    Baseba Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP my statistics lecture!
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    endelea kujaza post
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    RIP CREDO tusianze kmhukumu akiwa mfu kama ulijua ni mgonjwa na ataondoka na wengi ungemsema mapema tukamsuta.
     
  12. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hebu tuambie nani anastahili kuitwa Lecturer? nimefundishwa na mwalimu mwenye Masters -Financial Analysis katika masters level ambaye alikuwa anakuwa refered kama Lecturer sasa sijui nayo ilikuwa haiko sawa! Anyway IFM wakati wetu kulikuwa Senior Lecturer ambao walikuwa wana Masters tu cha muhimu ilikuwa kama wanafundisha na ku-fanya research tu na publications. Sasa sijui kama una tatizo na hilo pia!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu bwana marehemu alishatangulia kwa amani huko alipoenda nyie mnaanza kumchambua kweli wanadamu hatuwezekaniki
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    hata toutorial assistants mnawaita lectuturer.
    Google uone lecturer ana sifa sipi. Mwenye masters anaweza kuwa promoted kuwa lecturer based on work experience kwa maana ya muda aliokaa kazini akifundisha pamoja na maandiko aliyoandika. Otherwise ni assisstant lecturer tu
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Ukifa matendo yako yanakufuata
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,695
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    MMMMH UTAUA WATU KWA PRESHA WEYE!!BAAAA
     
  17. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimekuuliza wewe badala ya kujibu unataka ni-google! kwani nimekwambia sijui kama kuna search engine? otherwise nafikiri umeeleweka na pia marehemu inawezekana alikuwa ana-qualify kuitwa Lecturer kwa vigezo hivyo hivyo ulivyovisema!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    acha jazba mkuu we unajua toa maana yake na sifa zake na sio unatoa majibu ya hasira au wewe ndio unajaza post..
     
  19. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Wewe unazijua??. Ukweli ni kwamba mtu anaweza kuwa Lecturer akiwa na masters, depending on 1. The number of years he has involved himself in teaching activities, 2. The number of publications and the associated scores, 3. The number of books or chapters in a book written etc.
     
  20. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    Hata kama alikula demu wako huwa tunasamehe mkuu!!!, Mbona unaendeleza chuki yako dhahiri kwa marehemu!!!!?
     
Loading...