Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP Brother....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safari_ni_Safari, Oct 4, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Leo nimemkumbuka sana Braza Ukiwaona Ditopile Mwinshehe wa Mzuzuri....laiti angekuwepo wakati huu wa kampeni...tungepata burdani sana....sio hizi kamba na vinana

    [​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    RiP Dito
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    dito
     
  4. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Oooh!! Baba wa kiongozi wangu (Mariam Dito) serekali ya wanafunzi Hapa CBE-DOM.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyu akili yake na Kikwete zilikuwa sawa tu.
     
  6. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 60
    huyu aliyowahi kuhojiwa na waandishi wa habari kuhusu skendo ya kutembea na mke wa mtu akawajibu kuwa pilipili ya shamba yawawashia nini..mwenye mke katulia wao wanawashwa na nini...
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,277
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Muacheni apumzike kwa amani!!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Si vibaya kumkumbuka....
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Japo naye ana-chakukumbukwa ameacha jina lake kwenye kituo cha daladala pale njia panda ya Kawe... Japo wanajeshi wamepiga marufuku kutumika... Nadhani mpaka patokee ajali mbaya pale darajani watakirudisha...
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kama Shimbo naye ni mjeshi....Captain mpaka umauti umemkuta
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    SnS hapana bana

    Shimbo ni "mjeshi kwelikweli" ambaye siku za hivi karibuni anasumbuliwa na ufisadi

    Dito (RIP) alikuwa "mjeshi wa siasa" the likes of ma-Kamba, ki-Kwete, m-Kuchika, ki-Nana and wote hawa ni sawa tu!
     
Loading...