Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIP Baba Ndetichia!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndetichia, Apr 18, 2012.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wakuu!
    Siku kama ya leo mnamo mwaka 2010 nilipoteza baba yangu mzazi ambaye aligongwa na pikipiki na kufariki.

    Nakuombea kwa mungu babangu mpendwa..

    ndetichia
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu!!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu wetu.
    RIP Baba Ndetichia
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    RIP baba yetu.

    Pole sana kijana. Mipango ya Mungu haina makosa na wala hairekebishwi na binadamu yoyote
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu pole sana!nikutanie kidogo!mshua alikuwa shabiki wa timu gani uingereza na bongo?maana naona wewe unashabikia timu mpya tu,city na azam
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole Ndetchia!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana Ndetichia!!
    Tunamuombea apumzike kwa amani
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tumia sehemu ya muda wako leo kumwombea kheri huko alipo. Apumzike kwa Amani, amen!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    alikuwa anashabikia simba na liverpool ndio maana mimi nikaamua kushabikia timu za miaka yangu..

    asante sana..
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thanks sana konnie
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asante sana babu asprin
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pamoja sana KK3
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    thanks mamndenyi..
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    amina mkuu B52
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asante sana kwa maneno yako Kg as si unit
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    What a coincidence!

    ODM ni mnazi mbwa wa Liverpool na Simba Sports. Tumempoteza mtu inteligent sana. Kuzishabikia timu hizo mbili ni lazima uwe na akili kama za kina Newton.

    RIP mwekundu mwenzangu. Hatutakuangusha!
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    pole sana mshabiki wa Manchester city pamoja na Azam!
     
  18. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ok!ok!kwa niaba ya mashabiki wa simba natoa pole kwako!

    ngoja kina Pazi, Punainen-red waje kutoa kwa niaba ya liverpool!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana kwa kumpoteza shabiki mwenzenu...
    thanks sana..
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    asante sana mkuu..
     
Loading...