Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIO & RC (Arusha) - Aidha hamkula KIAPO ama mmeamua KUMDHALILISHA Rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meitinyiku L. Robinson, Mar 12, 2012.

  1. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenu Mulongo & Namomba;

    Hili liko wazi kabisa kwa kuzingatia ile Sheria No. 8 ya 1962 {CAP.266} kwa watumishi wa umma wa kada yenu kwamba kiapo ni kitu cha kwanza kabla utumishi wenu haujaanza kwa nafasi ambayo mnakwenda kuitumikia. Kifungu cha 12 cha Sheria hiyo (Oath of Secrecy) ndicho kilichonigusa sana manake Mulongo kifungu hicho unawajibika kwacho.

    Nimeshtushwa na majibu ya Mulongo kwenye vyombo vya habari jana kwamba ati yeye si muhifadhi nyaraka ilihali kwa nafasi aliyonayo yeye (kama Mwakilishi wa Raisi na Mwenyekiti wa Ulinzi na Usalama wa Mkoa) anapaswa kuwa Muhifadhi Mkuu wa Kwanza wa Nyaraka za Serikali na uzembe huo usimfanye ajitoe katika hili. Hakika hatutashangazwa keshokutwa kusikia Raisi kadhuriwa akiwa katika himaya ya Mulongo kwa uzembe wa namna hii. Mwlaimu angekuwepo Mulongo na Namomba leo sijui mgekuwa wapi. Nyaraka kugongwa neno SIRI kwa maana ya kawaida ni kumfikia mlengwa hasa kinyume na hapo itakuwa si aibu kwa mtumaji au mtumiwaji bali kwa Serikali nzima.

    Katika hili ama wahusika wamechoshwa na aliye watuma ama makundi yamewafanya kumdhalilisha aliyewatuma ama kwao kiapo hakina tija.......
     
  2. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unachemsha!


     
Loading...