Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rio paul na ally remtulah ni mashoga??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Jun 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi zimezagaa mtaani kuwa hawa jamaa wawili ambao wako katika fashion ally remtulah na rio paul ni wanajihusisha na vitendo vya ushoga.....

    Hii ni baada ya ally remtulah kuwa na tabia ya kuwatongoza models wa kiume ikiwemo mr handsome kennedy victor "kenny"..........

    Na huyu rio paul akiwa na element zote za kike kuanzia mapozi, lifestyle, mavazi hadi kuongea......


    Mimi peke yangu nimepona mimi tu kuwaletea habari....................
     
  2. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi zimezagaa mtaani kuwa hawa jamaa wawili ambao wako katika fashion ally remtulah na rio paul ni wanajihusisha na vitendo vya ushoga.....

    Hii ni baada ya ally remtulah kuwa na tabia ya kuwatongoza models wa kiume ikiwemo mr handsome kennedy victor "kenny"..........

    Na huyu rio paul akiwa na element zote za kike kuanzia mapozi, lifestyle, mavazi hadi kuongea......


    Mimi peke yangu nimepona mimi tu kuwaletea habari....................



    Tunaomba mtupe data zaidi ili tuondoe duku duku tuliokuwa nalo kwa muda mrefu sasa...
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    halo halo,
    shoga wa x au y?
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli na wote wamewahi kunitongoza kwa nyakati tofauti so hakuna cha kushangaa hapo uonavyo ndo hivo hivo!
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    fani yenyewe ya kike, waache waendelee kubinjuana
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    vipi mkuu wanalipa au?
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    tumwagie data zaidi mkuu..........
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    dah mdosi bwabwa! nabata ushungu wallah!
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    modelling sio fani ya kike mkuu..acha fikra za kizee.
    ushoga wa mtu mmoja haufanyi wote wawe mashoga.
    ushoga wa kuli haufanyi makuli wote wawe hivyo.
     
  11. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwenye ushahidi aweke hadharani na sio tetesi
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    kennedy victor "kenny" alikiri mbele ya vyombo vya habari kuwa alishawahi kutongozwa na ally remtulah......


    Rio paul kwa mtu wa kawaida ukimuona ana dalili zote za ushoga
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa umeponaeee
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    mimi tu kukuletea habari
     
  15. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,884
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    sielewi, hebu jaribu kutumia maneno basha na ******...weka maneno hayo kwenye uzi wako mkuu
     
  16. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekeni basi picha ya Rio tuione.
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    rio.jpg

    Hilo jike-dume la kushoto ndio Rio
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Herry yeye ndo kamtambulisha kabisaa basha wake anayempakua fb,hii dunia hii sijui twaenda wapi
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,338
    Trophy Points: 280
    jamani huyo mrembo hapo pembeni anaitwa nani???????
    mwenye blauzi ya kijani?????????????
     
  20. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Anaitwa Shazda au Shaz Sadry
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...