Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rihanna na BF wake mpya usipime

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Jan 7, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rihanna and her new boyfriend.

    Rihanna and Matt Kemp: Rockin' the Boat

    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kimya chote ndio umeibuka na Rihanna
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si hivyo mzee! nataka na wewe upige picha zako kwenye pozi kama hii nizione[​IMG][​IMG] sina lengo la utani na kitambi.

    By the way nipe mistari mwana nimemis kinoma
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Hapa Rihanna kapata mwanaume , kifua chake tu ni cha mwanaume haswa!!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mshauri na shemeji apige tizi. Ila Rihanna sio makli ki viiiile akija uswahilini kwetu watoto wanamwacha mbaali na komwa lake. Nothing personal ni wazo langu tu. Namkubali Beyonce zaidi.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sababu mojawapo ya kuwa naye ni kifua chake!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jamaa akishatumika atapigwa chini
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Atakuwa ameshabebeka/air time za kufa mtu. Na kupata mchumba mwingine ni rahsi zaidi.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora umerudi!
    kabla hujakimbia...!MCHANGO WA HARUSI VIPI?:D
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha usinichekeshe kifua cha mazoezi eeh ..
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] ha ha ha ha! ningekuwa na Bank ningekuweka kitengo cha credit collection asinge default mtu hata jeshini unge collect.

    Anyway tutawasiliana na Kaizer na Xspin then jioni nitakupigia simu.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wasalimie bwana............
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ....Hicho ni mfano tu wa kifua mwanaume anatakiwa kuwa nacho, haya wanaume angalia hicho kifua kama huna kinachofanana na hicho kale zoezi.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hii ni thread inayojitegemea[​IMG]
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijui na cha binamu nanihii kiko hivyo maana anashinda gym masaa 24
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Binadamu gani huyo, masaa 24 gym hana kazi za kufanya!!
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Aisee!!! Kumbe huwa mnakolea na miraba minne?!!
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yeah hiyo ni mojawapo ya sifa ya mwanaume!! Sio uwe na kifua ilimradi kifua hata ukimhug msichana hajai kifuani.
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..akiwa miraba minne lakini mashine mdebwedo inakuwaje?...
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Damm! kifua hicho nimekikubali, will they last kweli ama ni bypass tu.
     
Loading...