Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhwani kusherehekea na 'Mbiu' kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukindo, Aug 5, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Ridhwani Kikwete anbaye ni motto wa rais Jakaya Mrisho Kikwete anatarajiwa kuwa mgeni wa heshima katika siku ya kusherekea kwaya ya Mbiu ya Kanisa la Wasabato Usharika wa Tandala, Manzese.
    Akizungumza kuhusu sherehe hizo mratibu wake, Mussa Silas, alisema kuwa shughuli hiyo inatarajiwa kufanyika kesho katika viwanja vya kanisa la Manzese SDA lililopo jirani na uwanja wa TP Afrika Sinza.
    Katika sherehe hizo Ridhiwani anatarajiwa kuendesha harambee ya kuchangia ujenzi wa Kanisa la Tandale, Manzese


    Source: Tanzania Daima

    My take
    Wana jf, sina uhakika kama jukwaa nililoingia ni jukwaa sahihi lakini habari inasomeka hivyo. Msikose kuhudhuria hili kumsaidia 'dogo' kutimiza/kufikia 'malengo' yake! Kila la kheri
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli wachungaji wanaliharibu kanisa! Duh!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haya makanisa sasa, ndio maana yanadharauliwa

    ...now i know why!!! Money, politics and cheap gains
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sasa wasabato naona tunadhalilishana who is riz1? Simngeniita hata mimi Degedege... Wewe mtoa hbr umesema tuhudhurie ili kumsaidia dogo kutmiza malengo kwani ana malengo gani ktk harambee hyo?
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Itakuwa kibonde ndiye aliye mwalika maana yeye ni msabato
     
  6. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    KIbonde ni shahidi wa YEHOVA
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Hakika watoto wa mnarais nao wanaonekana kama rais wa vijana!!ngoja tuone ahadi na madongo kuwajibu wanaosema ukweli dhidi yake!!nitajitahidi sana niwepo muda huo nisikie atakachosema maana nae ana jazba sana
     
  8. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,668
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hata HOSNI MUBARAKA hakuyajua haya.
     
  9. C

    CBN Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nan amsaidie.. Kwan mdingi wake na yeye hawajui kama mtaan pesa 2naitafuta kwa tochi. Waclete mchezo na noti na haend mtu.
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wamekosa wageni wa heshima si bora hata wangemualika mh, Mrema awaendeshee harambee yao..........
     
  11. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,001
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimekuwa Shocked!! ila kuna ka historia nimekasikia kuwa BABA yake alisoma shule za wasabato kule same! Sasa ina connection sijui!, Ila kujenga Kanisa kwa pesa haramu naona hiyo dhabihu si sawasawa. NJAA ikiingia pahala hata Imani inatetereka!!!
     
  12. M

    Maswa Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani! Makanisa yanatakiwa kuwaza BIG, haiwezekani Ridhiwani ndo awe mgeni rasmi......sijui kwaya hiyo imewashirikisha waumini wengine au wamejiamulia tu! Mtu kuitwa mgeni rasmi huwa kuna vigezo vingi vinatakiwa kuangalia na siyo swala la matarajiyo ya kupata michango tu! Wako wacha Mungu wengi wanauwezo wa kuwa wageni rasmi na kusherehesha shughuli kama hizo....Sioni mantiki ya ridhwani kualikwa. Siasa zisiingie makanisani ndicho chanzo cha kuingiza chachu ktk kanisa! "Politics should be separeted from church affairs"
     
  13. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Nahishimu maamuz ya kanisa ila nadhan c sahih kumualika ridhwani.wametumia vigezo gani?yeye nani?mtoa habari ametukaribisha ili tumpe sapoti dogo "atimize malengo yake"hapa pana hoja ya msingi.malengo ya ridhwan ni yap?mi nilijua amekuja hapo kutimiza malengo ya kanisa,kumbe amekuja kutimiza yake?
    Siamin kama mmemuita ili ajitaftie wanachama wapya.
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kwanini makanisa hupenda sana kualika mafisadi kuchangia mambo mbalimbali ya kanisa?
     
Loading...