Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhwani kikwete hana makosa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Jun 4, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ukimuangalia vizuri ridhwani utaona kosa si la kwake bali la mzazi especially wa kiume, majibu aliyoyatoa JK kuhusu watoto wa kike wanaopata mimba mashuleni kuwa ni kierehere chao ni kauli tosha inayoweza kukupa picha JK ni mzazi wa aina gani utafikiri kuwa yeye maishani hajawahi kufanya makosa yoyote maishani mwake. Lakini JK anatufundisha somo zuri sana kuwa sisi wanaume wote inabidi tuwe macho sana mambo tunayoyafanya mbele ya watoto wenu na tuwe mfano wa kuigwa kwani mwanao especially wa kiume kwa asilimia 90% ataiga yale unayoyafanya kwahiyo tujaribu kuwa mfano mzuri kwa watoto wetu.
     
Loading...