Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhwan JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiherehere, Nov 15, 2010.

  1. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana jamii, mimi binafsi simjui saaaana huyu jamaa, zaidi tu ya kujua kama kafisadi kanakochipikia.
    Suala langu hapa ninaomba kujua elimu ya huyu mtu, ikiwezekana perfomance zake Darasani kwa kuwa alipewa jukumu kubwa na matokeo niliona hakufiti, so apart kwa kigezo cha Tanzania as MONARCH country, naomba nijue uwezo wake binafsi katika elimu yake kwa wale wanaomjua.
    Kimtazamo wangu (binafsi) hata class moja ilikuwa HAIKAI mbili ilikuwa HAiSHIKI ila nawaomba records
     
Loading...