Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani na Mwalimu wake

Discussion in 'Jamii Photos' started by Fidel80, Sep 20, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ridhiwani Kikwete akiwa na mwalimu aliyemsomesha darasa la kwanza 1987 katika Shule yaMsingi Matangini Mwl. Sophia Makong'o, alipomtembelea nyumbani kwake mjini Nachingwea. Kulia ni mtoto wa Mwl. Makong'o, Husna, ambaye alisoma naye Ridhiwani darasa la kwanza katika shule hiyo.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mods -- peleka hii kwenye Jamii Photos.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Amwachie hata kilo ya kifisadi fasta sasa!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Very nice photo I will -plan a visit to my former primary school to take a similar photo what an appreciation...
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    kitanda cha mwalimu kimeniacha hoi....Salma ana bahati angekuwa na yeye analalia kama hicho
     
  6. M

    Msindima JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaka umenichekesha. Upo? tuwasiliane.
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "kampeni ya nyumba kwa nyumba"
     
  8. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    a very nice picha, huyu mwalimu anaonekana ni wale walimu wenye wito, safi sana Ridhiwani, hata kama ni siasa basi hii nimeipenda, watu wachache wanakumbuka walipotoka.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ndo kampeni kitanda kwa kitanda
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Imekosekana ya shuka kwa shuka.....kitanda hata godoro hakuna.....
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Maana ya maisha bora kwa kila mtanzania inaonekana kwenye hivyo vitanda vya huyo mwalimu. Lakini mbona kama anafanana na Riz One? Hivi mama yake Riz One yupo hai?
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    nIPO 24/7 dadaangu!
    Za maisha mapya?
    Tuwasiliane bana, hata mimi karibia nakusahau sura!...namba zangu mpya nishakutumia!
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    So what???
     
  14. e

    emalau JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Maisha bora kwa kila mtanzania na vitanda vya teremka tukaze !
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kicheko hiko ni cha kinafiki sana! Inaonyesha ni jinsi gani serikali ya CCM inayoongozwa na Baba Yake ilivyoshindwa leta maisha bora kwa watanzania walio wengi hata walimu na wafanyakazi wengine. Tanzania bila Kikwete Inawezekana.
     
  16. fige

    fige JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaenda kumsanifu au kafuata demu,hebu tujuze mkuu.
    Naona kama vile anaonyesha maisha ya watu ambao baba yake hataki kura zao na ndio maana maisha yao (yetu) yako hivyo
     
  17. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaenda kuomba kura ya baba tu,hakuna lolote.Hapo alimwachia kiasi cha pesa labda Tzs.10000 basi.Siku zote alikuwa wapi????
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Watu wamepigikaaaaaa, huku wengine wana preach maisha bora kwa wote.
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Hata na wewe ungekuwa unalalia kama hicho au ngozi ya mnyama, kwani mababu na bibi zako walilalia nini?
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Sura ya mwalimu na Ridhiwani kama rika moja,lol
     
Loading...