Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete, thibitisha au kanusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, Jul 2, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Ridhiwani kikwete naomba uthibitishe au ukanushe umiliki wako wa jengo hili ndani ya Dodoma.Nitatoa nyaraka baada ya kusikia kauli.Naomba kuwasilisha.
     

    Attached Files:

  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    naomba uhai niwepo 2015
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    haya sasa..kimenuka liwalo na liwe
     
  4. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nchi inaliwa na wenye meno. matumizi mabaya ya madaraka
     
  5. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    acha wivu ulitaka na wewe uzaliwe na kikwete?
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lile la gwami *(michael wage) moro lililomletea jerry muro maumivu mbona hujalileta hapa??
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania yenye neema haiwezi kuletwa na ccm!
     
  8. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi fund huyu dogo anazipata wapi? Ni zile za alishababu za kuteka meli nini?
     
  9. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kaka hilo tunalifahamu najua hawezi kanusha.Kama jina lake Kinanihii hivi.Hawajitoi mwaka huu nakwambia tunao
     
  10. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Riziwani fungua hospitali bana uiweke chalinze itakuwa na manufaa sana pia uweke na CT scan. Wewe tofauti na wale wanaoficha ulaya bil 300.
     
  11. paty

    paty JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    siku moja tutagawana mali za hawa mafisadi , siku moja liwalo litakuwa
     
  12. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na chilakale resort na mijengo km uyoga huko moro bigwa, vp dar live mbagala. Unanunua ardhi robo heka kwa 100 million ukiitaka tu. Unahamisha watu. Je hela watoa wapi wewe???
     
  13. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh!! huyu Ridhiwan atakuwa analingana na Bill Gates sasa, maana kila jengo na biashara mpya hapa bongo ni ya kwake. Wakuu hebu tuwacheni umbeya na uongo tujadili hoja za maana
     
  14. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bado msoga kwa sugu moto chini leo kalipua huko kuna kijiji cha mkulu pia kina inuka. 2015 tutagawanaje ndio maan km wakina manyanya wanajipendekeza ili anaweza pewa gorofa moja.
     
  15. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nimemtaka athibitishe au akunushe.
     
  16. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umbeya huo, unataka adhibitishe kwenye JF? Tumia akili kidogo mzee
     
  17. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ridhiwani majibu...
     
  18. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek2::eek2::eek2::eek2::wacko::wacko::wacko::wacko:
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  20. msafiri27

    msafiri27 Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bado.... kuna kitu imetulia pale Raskazoni Tanga, adjacent na beach inaitwa TANGA BEACH RESORT... taasisi nyingi za serikali zinaenda kufanyia mikutano pale
     
Loading...