Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete Kuchunguzwa Na TAKUKURU Mpaka Aruhusu? Gazeti Jambo Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Jun 7, 2012.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SAM_2288.JPG

    Wakuu nimeikuta hii kule Mjengwablog, eti Ridhiwani amebariki usalama wa taifa na TAKUKURU wamchunguze.

    Swali ni kuwa kumbe huyu asipotaka kuchunguzwa haiwezekani kwani ni mpaka atoe ruhusa?
    Kwa picha zaidi za magazeti ya leo mnaweza kwenda www.mjengwablog.com
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    Mwizi anawaalika polisi waje wamsachi then wakimkkamata na kitu wampeleke jela..wapi na wapi ..hio Takururu yenyewe takururu? mwambieni angoje hadi 2016 ndio aongee hivi vijimaneno
     
  3. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Story nyingi ni maneno ya vijiweni, mara ana hili mara hili,watu wakikuona unaingia sehemu basi kitega uchumi chako,watanzania tunaishi kwa dhana tu.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo anaomba kwenda 'kusafishwa'.
     
  5. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Lazima atakimbia mji....
     
  6. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nawashanga Watanzania mnaolalama. Mwaka 2010 wakati Riz1 alipokuwa anazungusha fomu za babaake kusaka saini za wanaChama Cha Magamba kumridhia kuwa mgombea wa Urais kupitia Chama hicho, kulizuka kioja. Baba mtu aliposailiwa inakuwaje 'mtoto' huyo ateke jukumu la chama wakati wako watendaji kibao ndani ya chama na ambao huo ni wajibu wao wa msingi? Unajua 'baba' alisemaje! Alijibu: (nami namnukuu), ''Suala la kugombea urais ni la kwangu mie. Kwani kuna ubaya gani kumwamini mwanangu mpendwa kunitafutia saini za udhamini?'' (mwisho wa kunukuu). Ikiwa urais ni 'ishu' ya familia ya JK, sasa ninyi mnashangaa nini Riz1 kuwaruhusu (tena ataelekeza namna ya kuchunguzwa) TAKUKURU kumfanyia uchunguzi. Au mmekwishasahu kwamba yeye ni sehemu ya utatu mtakatifu wa Ikulu yetu? Teh! Teh! Teh! Ninyi mlie tu na wivu wenu wa kike!! (TAMWA kunradhi)
     
  7. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,028
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    mkuu omoto umenikata maini,nashindwa hata kucoment.
     
  8. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwanini sasa wakati kauli hizi kuhusu shuguli zake zimekua zikipigiwa kelele inaonekana amekamilisha kuficha nyaraka muhimu na kuandikisha makampuni yake kwa majina ya watu wengine and then anasema njooni mnikague kichekesho na usanii wa ccm!
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi ile kesi aliyosema atamfungulia Dr. Slaa kwa kumuita fisadi imefikia wapi?

    Lakini hii nayo ni kali? Kikwete ambaye hataki watuhumia wa ufisadi mkubwa washitakia (ref Hosea and WIKILeaks). Leo hii anabariki TAKUKURU imuchunguze? (Rz1 and JK ni kitu kimoja).
     
  10. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi lile tishio lake la kuwashitaki wanaomchafua liliishia wapi?
     
  11. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ni vioja tu,,inaleta maudhi na kuamsha hasira
     
  12. kilamfua

    kilamfua Senior Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    huyu riz kaishawahonga takukuru na sasa anajitia kuwaita shame on you!!!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anataka kuuza magazeti tu huyu dogo hana lolote..
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Takukuru ya Hosea wa JK au nyingine. Mwizi anaomba kukamatwa, hii kali!!!
     
  15. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asilete usanii wa mjini,kuna ushahidi wa kutosha kabisa namna namna wanavyovuja hela za umma,asubir baba yake aachie madaraka waandamwe na kashfa,ni bora uendelee kuiba ukakaa kimya kuliko kuamsha hasira zetu,hayo yote anayokanusha ni ya kweli
     
  16. M

    MTK JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,843
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Impunity will never last forever; kama unabisha fuatilia yaliyowakuta hawa hapa! Karim Abdoulaye Wade (Senegal), Gamal na Alaa Hosni Mubarak (Misri), Uhuru Jomo Kenyatta (Kenya), Peter Bingu Wa Mutharika (Malawi), Teodor obiang Nguema (Equatorial Guinea); just to mention a few! leo anatesa; he calls the shots, lakini maisha yako dynamic hayasimami, yakija mabadiliko ambayo lazima yaje tu apende asipende he will be held to account.
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Toka lini mtu agaoga na nguo? Takukuru hawa hawa? waache kuchezea watanzania.
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hao Takukuru, UWT hamna kitu wameoza wote. Usalama wa Taifa watuambie zile milioni 600 walizomkamata nazo Maige kwenye briefcase hotelini Arusha, akadai nusu ni za Mkuu wa Kaya, ilikuwaje baada ya hapo?
    Naskia RO alimhamisha kitengo mkuu wa Idara aliyeidhinisha hiyo operesheni, sasa ndo hawa UWT mnaotaka kutuaminisha waende kwa Riz1?
    PPCB, UWT nobody trus you anymore, mnaishia kuwakamata wabunge ambao hawako kwenye "mtandao" kwa virushwa vya milioni 1. :angry:
     
  19. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hatutaki abariki cha msingi asubiri 2015 hapo ndipo atakiona cha moto na ndipo atakapojua kuwa kuku hakojoi.
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Na hili litapita.
     
Loading...