Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete jina lake linatumika kumdhulumu mjane Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, Sep 27, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu anajiita piga deel anatumia jina la Ridhiwani Kikwete kung'ang'ania nyumba ya Uchumi house nyumba ambayo ni ya mama mjane aliyeachiwa na mume wake.Mama huyo amefanya kesi na Njake akamshinda mahakama kuu,baada ya rufaa mahakama ikaamuru mama apewe nyumba yake,lakini amejitokeza huyo piga deel ambaye alikuwa anatumiwa na Njake kukusanya kodi na kuzuia madalali mahakama kukabidhi nyumba hiyo kwa madai niya kwake huku akitamba hakuna mtu atakaye mueza kwakuwa yuko na Ridhiwani Kikwete.Kwa mimi binafsi naona anatumia tu jina la RZ1 kutishia.Rz1 kama huyo mtu humfahamu jitokeze kukanusha na umchukulie hata sitahiki maana imekuwa kawaida kwa matapeli kutumia watoto wa viongozi kudhulumu.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kulikoni umwamba mpaka kwa wajane??????????????
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Chezea riz moko weye,nakumbuka gazeti kama si mwana halisi ni raia mwemwa liliandika baba yake riz 1 amedhulumu nyumba ya yatima, hivyo ni asili yao usishangae
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Huyu Njake ni Japhet Lyandui Lema ambaye pia ni mtuhumiwa wa EPA. Alipata utajiri wake kwa mashaka sana na akawa ndiye mfadhili wa SSM kwa mkoa wa Arusha kwa kipindi kirefu. Ni yule yule baada ya kesi za EPA kuanza kunguruma alitoa zawadi ya Pikipiki kwa SSM Arusha na JK alikuwa akabidhi na alipopewa taarifa zimetoka kwa Njake basi JK alikataa kuzigawa na kuwaambia wa mkoa wagawe maana wanajua walikozitoa!!! Huyu Njake ndiye namba one kada wa CCM wakati ule kabla ya EPA na ofisi yake imejaa certificates za SSM za shukrani kwa ufadhili wake. Hata hivyo, pamoja na ufadhili huo lakini kesi ya EPA kafunguliwa!!! Mwisho wa drama utakuwaje? Ila alirejesha hela zote za EPA!!! Of course anaweza maana ana biashara ya visima vya mafuta na vituo pia na hotels!!!! Connection ya Njake na mtu deel na Rizione inakujaje? Mtu wa Njake kwa masuala ya dili ni jamaa anaitwa Swai, mtu wa mujini sana Ar!!!! Chunguza kama si huyu basi atakuwa mwingine mpya!!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wa hili ghorofa la mjane ni kweli Njake alimkopesha mume wa huyu mama hela na akawa ameandikishana hii nyumba. Baadaye deni akashindwa kulipa na akaomba grace period aweze kulipa ila njake kwa kuwa ni mhujumu anayejidai mlokole alikataa. Baadaye yule mdaiwa akapata hela yote na riba akampelekea Njake akakataa kupokea kisa anataka kulinganisha vilaki vya mkopo na nyumba ya ghorofa iliyoko sehemu ya biashara ya mabilioni. Kwa kifupi waliendesha kesi huku Njake akihonga sana na mwishowe alishindwa. Kwenye rufaa pia yule mama alishinda baada ya mume kuwa amefariki (sijui kifo cha asili au vipi).
    Kwa ufupi utajiri wa Njake ni full maswali, ni mrushaji mkubwa sana anayetumia mgongo wa ulikole kuibia watu wasio na hatia. Kwake bora ufe kuliko shilingi yake ipotee. Kwa ufupi Njake ana umafia mbaya sana kwa mali za watu na ngoja mengine asitiriwe tu maana tukisema yote mtashangaa!!! Hizi ndizo kada za Chama.
     
  6. M

    Mchaga HD Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it seems watt wa vigogo ndo huzulumu eeh?
     
  7. M

    Mchaga HD Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    njake simlokole jamani..
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hao ndio matajiri tulionao wadhulumaji na makada wa ssm.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh !! ! ! ! !
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kweli RAFIKI WA HAKI kwa maana ya Mwanasheria, Kijana mwenzetu Ridhiwani Kikwete, pindi atakaposikia maneno kma haya ATAJISIKIJE MTANZANIA MWENZAKE TENA MAMA MJANE anapozulumiwa kilicho chake eti kwa jina la urafiki na nyumba ya utawala katika nchi yetu?????????????

    Hili jambo lifuatiliwe zaidi ili kumfuta machozi mama huyu na watoto yatima aliyo na jukumu la kuwalea hapo nyumbani kwake.
     
  11. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Hakuna lolote
     
  12. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona nasikia Piga Deal ni ya Richman of Monduli aka Richmond?
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndio ujue kuwa mali si deal, tulizana na mie mumeo Kongosho!
     
  14. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada ameweka kinyume kinyume maana ukweli ni kwamba huyo mzee wa madili ni mtu wa Fred Lowassa na haijulikani mambo hayo yote kama huyo kina anajua ama la. Pia fuatilieni mutajua kwamba hata mali za huyo mama alisaidiwa kuziokoa kwa msaada wa Riz na hata sasa ndiye anamsaidia kuzuia huyo mzee wa madili asimdhulumu huyo mjane. Huyo mjane namfahamu sana nilipokua Arusha nilikutana naye alisaidiwa kuokoa migodi yake ya Tanzanite na Riz na sasa nasikia mgodi umetema. Kama alimsaidia kuokoa mali za mabilioni na sasa anamsaidia mahakamani (kaangalieni kumbukumbu) itakuaje awe anataka kumdhulumu.

    Inawezekana mtoa mada alisikia tu kwamba kuna "mtoto wa kigogo" anayemlinda mzee wa madili anayetaka kumdhulumu mjane.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, kumbe na wewee ni mume wangu??

    Itabidi nifanye inventory ya wamme zangu aisee.

     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama bado unamuota Bishanga basi alishakupa talaka, hukumbuki? Nimebaki peke yangu - unless unataka kubaki bila mume that is!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, bishanga alikuwa kidumu tu
    Mume halali wa ndoa yupo
    Sasa sijui nikuweke uwe kigaloni? maana kuna spare tyre mmoja naye msumbufu

     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Utakuja kulia hapa hapa hadharani na mie nikisepa! We endelea tu kuniita kigaloni hivyo hivyo.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, kulia hadharani ndio utamu wenyewe

     
  20. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hawa si ndio kina papa msofee hawa
     
Loading...