Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete: Dokta Slaa anataka kunichafua!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lenana, Nov 3, 2010.

  1. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi huyu kijana mwenzetu ana usafi gani hata achafuliwe binafsi na kwa wafuatiliaji wenzangu wa siasa ndani ya ccm watatambua ridhiwani kikwete hana usafi wowote hata kuwa katika nafasi ya kuchafuliwa tena ni aibu kwa mtu mzima kama ridhiwani kuendelea kumtegemea mzazi wake namaanisha kuwa tegemezi je huo nao ni usafi! naam habari za uchakachuaji matokeo zilishatolewa awali na source za kuaminika naye ridhiwani na nduguye khalifani walihusishwa (ofisi zao zikiwapo upanga) by then hawajawahi kukanusha kuhusika kwao! mawazo haya yanatokana na ripoti aliyoitoa leo mgombea urais dr slaa akimhusisha na uchakachuaji wa matokeo
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    andika vizuri ueleweke
     
  3. A

    A Lady Senior Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba muweke basi hiyo report ya slaa jamvini ili tupate habari kamili.
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kuna thred inayo hii habari.... hii story ya huyu jamaa ni .....bange tu
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Acha ujinga wako; Dr. Slaa hana muda wa kushuhulika na kilaza kama Ridhwani kwani hata baba yake anamuogopa Dr. kwa kila hali!! Sasa kaa na ujinga wako na hao wafadhili wako.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    hv huyu ridhwan ni nani? who the hell is this click? na anaingiaingiaje kwenye issues za great thinkerz? mi namwona km vile mcheza kiduku, asijedhan kuwa ana umaarufu wowote.
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ridhiwani kuna watu wanamuona kama mungu mtoto.... (hata mods wamebadilisha title ya hii thread mapema sana).
     
  8. Vox Populi

    Vox Populi Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingawa hata mwendawazimu ana jambo ambalo watu wanaweza kujifunza, Vox Popuili nasema, yasemwayo na ridhiwani (nimeandika kwa herufi ndogo makusudi tafadhali) ninayaona kama ni ubatili mtupu na kujilisha upepo. Kamwe kisuguu hakiwezi kuwa mlima kutokana na nguvu ya mchwa. Hekima za mwendawazimu ni kuona kwamba watu wanatambua uwepo wake, naye hufurahia hilo, lakini kwa wenye hekima, ujinga wa mwenye hekima ni akili ya mpumbavu. Plizi teki notisi ofu thisi. Thenkyuuuu.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mungu Mtu? Arudishe hela za mgao wa Deep Green alizopewa na lile jambazi Masha lilitokomewzwa na Wana-Mwanza juzi! Na akitaka kuingia malumbano kwenye magazeti ataaibika saana, ni bora akae kimya!!!!
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa nyoka ni nyoka jamani kuna ubishi
     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Among the most hated people in tz,ridhiwani is one them.others are rostam,makamba,lowasa and chenge.
    These have caused some tanzanians to hate ccm bcoz they are controlling ccm and the govt.
    One day they gonna pay the price.
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ridhiwani ni kilaza, anajifanya expert wa kila kitu. hana lolote
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi Ridhiwani huoni kuwa unajidanganya? Mara unasema tarehe hiyo hukuwa Mwanza, Mara unadai eti Hiyo hoteli yenyewe huijui ilipo. Sasa mbona unadai hiyo hoteli haina uwezo wa ku accomodate watu 30? Acha upupu kuna ukweli unaujua.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Jamani ilikuwa wapi iyooooooooooooooooooooooo
     
  15. W

    Wiseman Only New Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S angry:Halfu anasema ameiyona kwa tu hakuingia ndani! Ume wa Watanzania hauta potoka tena next time
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    familia ya kisultani
     
  17. r

    rastaman Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo nymbafu kabisa.. kwani kichwani kajaza manyama tu tena yaliyo oza.
    mimi nilikuwa naye pale complex ambayo sasa mnaiita MUCE.
    Kilaza kabisa kichwa chake ni Shake before use.
    asiwababaishe watanzania huyo. hana lolote.
    mbwa mwitu tu huyo.
     
  18. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    None whatsoever.
     
  19. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Huyu dogo hana akili, ivi elimu yake ni mwanasheria watu wanasema!? kama ni hiyo basi nayo kapata kupitia mgongo wa baba yake.
    Sasa hawa waandishi wa habari wamemchukua yeye kam a nani???
    Watu nao kujikomba bwana!!
     
  20. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Naye mbumbumbu kama babayake, hakusoma hesabu za makadirio hata ile common sence hawana
    Hotel kama ile isiwe na ukumbi wa watu hao.
    Halafu JK akienda kuiba nani aripoti? kwani alienda kwa mazuri?
    Huyu dogo kilaza vibaya mno. ananitia kichefuchefu:bowl::A S angry:
     
Loading...