Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete Avunja Makundi Iringa Na Kumpatanisha David Mwakelebela na Monica

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chibingo, Sep 29, 2010.

  1. c

    chibingo Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii imekaaje wana JF, Kweli Mwakalebela ana furaha au basi tu kakubali yaishe.

    Mjumbe wa Kamati ya Utekelezaji ya Baraza la Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM)Taifa, Ridhiwani Kikwete ,amewakutanisha Monica Mbega na Davidi Mwakalebela baada ya kuwapatanisha na kuvunja makundi katika kikao cha Baraza la Vijana mjini Iringa jana.
    Monica ni mgombea ubunge Jimbo la Iringa mjini na Mwakalebela alienguliwa kuwania nafasi hiyo
     

    Attached Files:

  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Safi sana rizi naona unakuja kwa kasi
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuvinja kikundi ni suala jingine na kunyimwa wana-Iringa mgombea wao ni suala lingine. Jee, anaweza Riz-One kuwashawishi wana-Iringa kumchagua mtu wasiyempenda, pamoja na kumpa Mwakalebela ahadi ya U-DC kutoka kwa dingi wake? Tusubiri Oct 31. CCM ni chama cha ajabu kweli kweli!!!!!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280
    Huyu Dogo hana kazi za kufanya au anafikiri Tanzania ni mali ya familia ya Baba yake.
     
  5. k

    kommen Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizo moja ni kuwa hata hao wanaoonekana kununuliwa na kutumia professional zao wanachofanya hakiingi akilini mwa watu wazima!! Sasa kama babake alipita, kuna logic gani ya kuuhadaa umma ati huyu ndiye kavunja hayo makundi, propaganda hizi ili muendelee kuimiza nchi si nzuri hata kidogo. Sasa hao walionunuliwa wanajitahidi kweli, walau wangejitahidi kumuelimisha babake, maana kinachofanyika sasa ni utoto na sidhani sie wote tungali wachanga na wasio na uwezo wa kufikiri kama wao!
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    RIZ One, makundi hayavunjiki kihivyo. Wala makundi hatayavunji Mwakalebela, bali makundi huvunjwa na watu wenyewe mioyoni mwao wakiridhika sababu zilizosababisha kuwepo kwa makundi.

    Nakuhakikishia kuwa makundi bado yapo. Na baba yako piga, ua, hatarudi tena ikulu baada ya 31.10. UDC ni danganya toto tu kwa Mwakalebela. Maana watu wa Iringa wanaitaji mwakilishi wao katika bunge la Jamhuri na si DC. Subiri uje uone mafuriko.
     
  7. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mwakalebela asubiri ukuu wa wilaya
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Subiri tar 31 oct ndo watajua maana yake
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siasa ni unafiki... akiondoka watu wanapenda m=na majungu

    fuatilieni dodoma, buchosa, magu, nyamagana, ilala, kigamboni, nk

    Riz is just being used
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ridhwani ccm wenyewe wanamng'ong'a, wanambeza, ndio maana hata kule Mbozi wale jamaa walimwambia ukweli, hawezi kuwapatanisha kwa kua hawahitaji kura za wanaCCM wasio waunga mkono, walikataa unafiki.
    kijamaa ni kama hakijasoma, kuutwa na kujilambalamba na babake.
     
  11. M

    Msharika JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani ukitumwa nenda, na tukumbuke , mjumbe awawi
     
  12. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    He is just a goat (cricket). Ukiangalia kwa makini picha ya Mwakalebela utaona kabisa amejaa uzandiki usoni. Anaonekana ametabasamu lkn moyoni si hivyo. Anajua kuwa aikibisha kuvunja makundi hakimu atamshughulikia. Sasa afanyeje? Ni kukubali yaishe kjwani jela kubaya. Mimi nauhaakika wa asilimia 100, kuwa Monica Mbega hawezi kushinda Iringa. Chadema washajichukulia jimbo lao. Ridh-One unatumia vibaya pesa za walipa kodi. Unazurula nchi nzima kwa pesa zetu.
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli hii.
     
  14. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama Dr. Slaa atampa Mwakalebela U-DC.
     
  15. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha hii kali
     
  16. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi haya makundi si tuliambiwa yalishaisha? yalirudi tena? mbona mnatuchanganya watoto wa wenzenu?
    Huyo kijana kama hana kazi za kufanya huko anakozurura si atulie tu home? hivi kwani hajaajiriwa? na ofisini kwake anafanya kazi lini? kwa kweli mimi sasa ananikalia shingoni
     
  17. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    Kama baba alivyonituma mimi, Mimi pia nawatuma ninyi... nendeni kwa amani
     
  18. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kama anasema: Nawapatanisha ninyi ili makundi yenu yampigie kura baba na wala si kwa faida yenu wala ya chama changu.
     
  19. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhh.. kuwapatanisha huko kuna walakini, leo katika uchambuzi wa magazeti nimesikia kwamba Ridhiwani na Mwakalebera imebidi watimue mbio kukwepa mkongoto wa kina 'kamwene' wasio kubali upuuzi na uzandiki huu!
     
  20. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Like father like son
     
Loading...