Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete ang'aka tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Red one, May 9, 2011.

  1. R

    Red one Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa Rais Kikwete ang’aka


    MTOTO wa Rais Jakaya Kikwete, Ridhiwani, amesema hataki kufuatiliwa maisha yake na wanasiasa hasa wanaomtuhumu kuwa ni bilionea huku akisisitiza kuwashughulikia waolimchafua.

    Ridhiwani, alisema hayo jana alipozungumza na Tanzania Daima akitakiwa kueleza hatua atakazochukua baada ya muda wa siku saba aliowapa Mwenyekiti wa Demokratic Party (DP) Mchungaji Christopher Mtikila na Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Dk. Willbrod Slaa kupita.

    Awali, mtoto huyo wa Rais aliwataka wanasiasa hao wamwombe radhi katika kipindi cha siku saba vinginevyo angewapeleka mahakamani kwa kuwa wamemchafua pamoja na familia yake.

    Katika mazungumzo hayo yaliyofanyika kwa njia ya simu, ili kujua lini angekwenda mahakamani kuwafungulia mashtaka viongozi hao, alijibu kwa jazba kwamba jambo hilo linahusu maisha yake hivyo haoni sababu ya kufuatiliwa na vyombo vya habari.

    “Jambo la kuwafikisha wanasiasa hao mahakamani si jambo lenu, hilo ni jambo linalonihusu mimi na maisha yangu hivyo nitachokifanya nakijua mwenyewe,” alisema Ridhiwani huku akisisitiza kwamba hata alipozungumza na waandishi wa habari juma lililopita alisema lengo lake ni kuueleza umma na sio kufuatiliwa maisha yake.

    Kwa nyakati tofauti Mchungaji Mtikila na Dk. Slaa, walimtuhumu Ridhiwani kwa ukwasi huku wakiitaka Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) kumchunguza.
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    tzs : 3, 800, 00/=
    shilingi: Shilingi milioni tatu na laki nane

    $300, 000
    usa dollars: Two hundred thousand
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anakula matapishi yake huyo mtoto. Alisema atawapeleka mahakamani Dr Slaa na Mtikila baada ya siku saba kupita kama hajaombwa msamaha, muda umefika na wananchi wanataka kuona ahadi aliyoitoa kama ataitimiza. Hiki kitoto kilikuwa kinatingisha kiberiti, sasa moto umeanza kumuunguza. Mahakamani atapelekwa yeye na lazima atueleze mabilioni hayo kayapata wapi, vinginevyo ni mwizi akanyee debe akakutane na akina papiii.
     
  4. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Namuonea huruma haswa atakapopelekwa yeye mahakamani na Mtikila .... maana alisema atampeleka huko yeye....
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    My hairs!
    Hii ni kali!
    Hapa hashitakiwi mtu hata ikiisha miaka 10!
    Dogo keshastuka, hataki matatizo!
    Kagundua kuwa kupima OIL kwa baadhi ya watu si jambo la mchezo!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    swahiba... the only danger naiona hapa ni arrogance ya dogo while there are only 4 year left kwa baba kulinda familia, if it was me, i would be very careful with what i say to anyone

    Tanzania iko kwenye mapito makali sana na kauli yoyote ile ni muhimu sana hasa ukiwa kwenye limelight

    Nina story ya mtoto wa waziri wa siera leone ambaye ni rafiki yangu akisimulia yaliyomtokea, unaweza kupata kichaa... yeye amekimbilia UK

    mlio karibu, mshaurini dogo akae kimya au hata asijibu chochote kwa waandishi, silence can be the best noise one can make
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kama hii issue inahusu maisha yake binafsi mboma alikurupuka kwenda kwenye vyombo vya habari kuwapa waliosema notisi ya siku saba? It doesn't make any sense to me.
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hapa ndipo anaponishangaza! Aliwaita waandishi kwa moyo safi nao wakaitikia wito. Akapiga mikwara mbuzi yake na ahadi zake, waandishi wanafanya follow up, kwa nini anawakasirikia? Kama ni jambo lake na hakutaka kushirikisha watu angewafuata Dr Slaa na Mtikila awaeleze kimya kimya? Maji ukiyavulia nguo....
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii kama ni kweli basi Ridhiwani kaogopa kwenda kuumbuka mahakamani, hivyo ni kweli yeye ni bilionea na wala si uongo
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ewe Dr Slaa na Mch Mtikila mnaongoza kundi la watz wenye uchungu na nchi hii tafadhari mfungulieni kesi huyu m.s.e.n.g.e R1 Kwani mali za watz zinaliwa na hii familia ya pale MSOGA BAGAMOYO huku baadhi ya watz wanaishi chini ya mstari wa kimataifa wa umasikini tsh 260!
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ha ha!so dogo alikuwa anatishia wazee wazima nyau.
     
  12. Nditu

    Nditu Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe sasa nimegundua kwa nini familia nzima ilichangamkia kampeni za "Urahisi" wa Mzee wa kuchakachua a.k.a. Dr. wa kubumba wa chama cha Magamba! Kumbe walikuwa wakiulinda ulaji wa familia na si uchungu wa nchi.
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi inakuwaje mtoto baba yao ni rais na wewe unataka kuwa front line kwenye siasa. Kwa nini usifaidi mambo nyuma ya pazia tu . Watu wengine sijui hawana washauri.

    Sijui kwa nini huyu Riz alikimbilia kwenye mambo ya siasa. Anamuharibia baba yake na yeye mwenyewe.
    Timig yake ya kuingia kwenye siasa tena front line ni mbaya


    JK leo kawaambia mawaziri kuna mambo ukikubali kuwa waziri inabidi ukubali kuyakosa. Je hajamawambia rizwani na familia yake haya kama mtoto au familia ya wa rais kuna vitu vingine wavipotezee tu na waendele kufaidi mambo nyuma ya pazia
    bila kuwa front line
     
  14. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mimi nilijua tu haya ndiyo yatatokea , siku saba ni kidogo sana kuchakachua mambo.
    nadhani mganga wake alimdanganya----ohoo kawambie wakuombe radhi!!!
    alikuwa naongea mpaka mate yanamtoka na misemo kibao ---makanjanja
    sasa hasubiri moto wa mtikila---- atakwenda kujifunza huo u-lawyer kwa vitendo kwa kushinda mahakamani na mtikila.
    yeye anajifnya rofa wakati hao wahandishi wa habari alikutana nao new africa hotel hiyo hela ya ukumbi nani alimlipia?
    au kawakopa.
    mwambie na mama hapo hela za hiyo saccos anayokwenda kuchangisha mabilioni USA na hatuone mahesabu yake sio muda naye hataanza kujikuna upupu
    sijui naye mkwara wake utakuwa siku ngapi?
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    familia nzima yaani hawaeleweki..kuanzia baba hadi watoto.......
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    At least if he would have stayed quite it would have made more sense
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    He is still :A S-baby::A S-baby::A S-baby:....mpatieni PAMPAS
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni mtazamo wake lakini.
    Ni sawa tu na Rz1 alipowaita waandishi na kuwaambia kuwa anatoa siku 7 kwa Dr. Slaa na Mtikila, waandishi wanafanya follow up anawajia juu; hiyo nayo si kujishushia heshima yeye na ikulu.
     
  19. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alifanya kosa kubwa sana kuzungumza na wanahabari kuhusiana na swala hilo, sasa hana jinsi itabidi aende tu mahakamani na asipoenda swla hili litamtafuna yeye na familia yake.
     
  20. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yote hiyo ni katika kuchanganyikiwa. Maji yamekuwa marefu. Like father like son....
     
Loading...