Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete anatajwa kumununulia gari Lulu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Emil Mwangwa, Apr 27, 2012.

  1. Emil Mwangwa

    Emil Mwangwa Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Rz1 anatajwa kuwa na Mahusiano na Lulu kiasi cha kumununulia gari.
    Mda mfupi baada ya Kifo cha Kanumba msg ya Rz1 ilikutwa kwenye simu ya lulu!!!!
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhh mabwaku ngoja tuone sijui itakuwa nayo ni upepo tu..
     
  3. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Ni upepo tuu, utatulia!
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hahahaa sometimes upepo hua unagoma kupita ila kwenye hili lazima upepo upite hata kama ni kupuliza kwa mdomo lol!
     
  5. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mh komba??? Au ndo kaishabwagwa
     
  6. S

    Shaabukda Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simu hizi!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Haya bana, tumesoma.
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni muislam ana haki ya kuwa na mahawara wanne
     
  9. T

    The Eagle Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka pia wanasema ni 'mtoto' Marytina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duu!! Huyu ridh1 si ameoa, au anafata nyayo za faza... Kweli wazee ya musoga nomaa..
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Komba nae alitajwa inamaana huyu mtotn alikuwa jamvi la wengi hivyo?
     
  12. s

    shreak Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mi naona imetosha, kila siku Lulu, Kanumba jamani tumuache marehemu apumzike,

    Lulu awe alimuua au hakumuua huu ni wakati wake wa kutafakari upya maisha yake jamani tumpe nafasi mana kila siku kwenye magazeti hakuna aliyemkamilifu watu hujifunza kupitia makosa tuiache mahakama itaamua.Hata wazazi wake wanasomo la kujifuza hapo kila kitu kina sababu na Mungu ndie anaejua kwa nini haya yatokee.

    Ujumbe kwako Lulu usiyumbishwe na maneno mengi, usimtegemee binadamu yeyote kwa cheo wala kwa fedha Mtizame Bwana Yesu huyo ndiyo jibu tosha atakutoa ulipo atakupeleka atakako yeye ni mwaminifu wana maslahi binafsi tu hao.
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mbona kwenye hii thread sijaona habari za kanumba??mi nimeona kuhusu riz1 na gari ya lulu..au wewe unachangia uzi mwingine?
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ikiwa ni hivyo huyu Lulu hajala tawi langu tu. Ngoja atoke mahabusu, inaonesha ana asali ya kipekee.

    Kila siku, mara Komba, mara Nunda, mara Rizwan, nashangaa Mbowe hajatajwa mpaka sasa.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama kuna la kuzungumzwa lizungumzwe,PRINCES DIANA AMEONGELEWA SANA,Y N0T KANUMBA AND LULU?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usikebeh IMANI ZA WATU MARY,
     
  17. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Are u real snr member with a lot of Rep power? am afraid!!!!!!
     
  18. M

    Mringo JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uwe na adabu unapopost vitu vinavyohusu imani za watu...This is shame...kama hujui uliza...uislam ndo dini pekee inayotoa adhabu kali kwa watu wanaoendekeza mahawara...
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na yule padrii anaekaa na kuzaa na mke wa mtu ni wa imani ipi?
     
  20. a

    amiride JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wee ndo makalio kweli usifananishe uislam na upumbavu wako
     
Loading...