Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete anatajwa kufadhili manunuzi ya gari la Lulu !!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emil Mwangwa, Apr 27, 2012.

  1. Emil Mwangwa

    Emil Mwangwa Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Rz1 anatajwa kuwa na Mahusiano na Lulu kiasi cha kumununulia gari.
    Mda mfupi baada ya Kifo cha Kanumba msg ya Rz1 ilikutwa kwenye simu ya lulu!!!!
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nani amesema?
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ?????
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli inamaana na yeye ni kigogo wa serikali?
     
  5. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    watu mna mambo! wewe uliiona hiyo message? toa source ya habari yako
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sema hii ni tetesi! Inasemekana hiyo sms ilikuwa inasemaje?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Achaneni na huyo dogo, mnampa umaarufu wa bure huyo dogo!!!!!
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    Katika viambatanisho vya habari ambavyo nimesoma katika mada nyingine mtoa mada amefanya attachment, kuna wingu zito linaloonekana kutanda kifo cha Kanumba kumhusisha Ridhiwani kutokana na kuonekana mawasiliano ya simu kati ya Lulu na kijana huyo anayesemakana alimnunulia gari Lulu.


    Nisingekubaliana na wanaopinga habari hizi kuendelea kusizoma kwa vile jambo la kifo si la kupata undani kwa siku moja, huchukua muda kuchukua vipeperushi kadhaa na wahusika kadiri hali inavyozidi kupoa mengi hujitokeza. Na sasa mtajwa katika mada hii ameonekana kutajwa katika vyombo vingine vya habari na haja kudokezwa kwa mbali na moja siku za awali katika mtandao huu wa JF.

    Mara moja nilipokuwa masomoni nchini Marekani, tukiwa na rafiki yangu mzungu ambaye alikuwa na gf mtanzania wa asili ya Kando ya mlima mrefu barani Afrika, ambaye tulijumuika pamoja park kujipumzisha na kula lunch, kijana yule mzungu ambaye baadaye aliitwa kando kuongea na kakake mambo ya kifamilia, yule dada mtanzania aliniambia kwake kuhusiana na watu mbalimbali si jambo geni kwa vile alipokuwa anasoma Tambaza Highschool alizoea kuchukuliwa na magari ya Ikulu ambayo yana vioo visivyoonyesha mtu ndani na kupelekwa kujinafsi na mtoto wa Mkuu wa nchi wa awamu iliyomtangulia Mkulu wa sasa. Mtoto wa Mkulu huyo hakuna mwenyewe kumchukua ila wapambe na watumishi wa Ikulu ndio waliokuwa wanafanya kazi hiyo. Sikuonyesha kushtuka sana hilo nisionekane mshamba, ila tu kwa ustaarabu wangu nikaanza topic nyingine kwani sikupendelea aendelee kuongelea haya kwani ni mambo yake binafsi yasiyonihusu.

    Kwa vyo vyote wenye nafasi hutumia uwezo wao kuwarubuni wasichana kwa vile nafasi, uwezo na mazingira yanawafanya wasichana wawapaparikie. Na mwenzangu mimi Marehemu Kanumba sidhani kama alifikia uwezo wa kumnunulia gari Lulu, hivyo mwenye nafasi alikuwa na nguvu zaidi kwa sababu ya pesa si penzi. Matokea yake kuzidi kumng'ang'ania asiyekuwa na malengo ya kweli kimapenzi yamehitimisha kukatisha maisha wakati familia, taifa na ulimwengu bado unamhitajir msanii guli.
     
  9. M

    Moony JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    We tutatujajie mali za RIZIWANI na alivyozipata na si personal relationships na SMS zake. Ana haki kikatiba kuhusiana na yeyote yule apendavyo
     
  10. Sir oby

    Sir oby JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    duuuh huyu lulu sasa, kila mwanaume amepita na amenunua gari kama sio nyumba, and she is just 17, may be kuna mengi yangetokea, but lets hope atatoka jela ili tuone hali iatakuiwaje,
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Uzi huu wadhalilisha familia ya Mkuu wa nchi wakati alisikitika kifo cha Kanumba na kwenda kuhani msiba wake,
     
  12. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Upelelezi wa Kibongo ndo hapo unachoka,,ilikuwa muhimu sana kushikilia simu ya mtoto wa kichaga el;izabeth,marehemu Kanumba mwenyewe kucross chek
     
  13. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inawezekana bwana, maana nasikia huyu dogo ni km samsung DUOS, inabeba line mbili kwa mpigo(watu wanakula mbele na nyuma).Mara Komba oooh Ray daah kaazi kweli kweli.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unasemaje huo ujumbe?
     
  15. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama Shigongo vile (udaku)?
     
  16. A

    Adaha Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wahenga wanasema. Ukitaka kujua tabia za mtu mpe pesa nyingi au madaraka.
     
  17. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    ulitaka riz amnunulie dadako
     
  18. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote ni Freemasons kwa hiyo sio ajabu.Jamaa hawa wanatabia ya kusaidiana katika kila hali.
     
  19. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Makubwa!
     
  20. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    hata mie nimesikai na wewe kanumba alikutumia msg kabla hajafa
     
Loading...