Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete afichuka kukandia Millya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 22, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Ridhiwani Kikwete


    Ridhiwani amshukia Millya

    Mtoto wa Rais, Dk. Jakaya Kikwete, Ridhiwani Kikwete amemshukia aliyekuwa Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) mkoa wa Arusha, James Ole Millya.Millya alijiengua kutoka CCM na kujiunga CCM kutokana na kile alichoeleza kuwa chama tawala kimekuwa mfano wa gari lililosheni pancha, hivyo halifai kwa safari.

    Hata hivyo, baada ya Millya kuondoka CCM, taarifa zilizopatikana mkoani humo zilieleza kwamba aliondoka akiwa na takribani Shilingi milioni 2, mali ya UVCCM. Taarifa hizo ndizo zimemuibua Ridhiwani akichangia katika mtandao wa kijamii wa Tunuru la Afrika na kusema Millya asubiri utaratibu unafuata. Ridhiwani aliandika maneno hayo juzi kupitia simu yake ya mkononi na kuyatuma kwenye mtandao huo akisema, “nilidhani utani, kumbe James (Millya) tunamdai hela za Umoja wa Vijana mkoa wa Arusha.”
    Aliongeza, “nawashukuru vijana makini wa mkoa wa Arusha kwa umakini wa hali ya juu. Utaratibu waja bwana Millya kama unasoma post hii.

    Hata hivyo ujumbe huo wa Ridhiwani ulichangiwa na washiriki mbalimbali, wengi wao wakimpinga na kumhusisha (Ridhiwani) na familia yake kwa tuhuma zenye nia ovu. Baadhi ya tuhuma hizo zimewahi kuchapishwa na kutangazwa kwenye vyombo vya habari, zikikariri vyanzo tofauti.


    Millya alitangaza kujiudhuru uwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Arusha hivi karibuni na kuhamia rasmi katika Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema). Aidha, siku iliyofuata viongozi wa CCM kwa nyakati tofauti walikaririwa na vyombo vya habari wakimwelezea Millya kuwa, alikuwa gamba na mzigo ndani ya chama umoja huo.

    IPPMedia
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkulu jr au?
     
  3. N

    Njele JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa nini huyu dogo anahaha hivyo kwa kutumia kivuli cha baba yake? Analinda ulaji wake?
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu riz1.. Alishamfksha dr slaa na mtikila mahakamani.
     
  5. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Akiwafikisha tu imekula kwake biiig time.. Nahisi wanasubiria afanye hivo ili walipue!!
     
  6. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Like father like son!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hahahahah Hako kajamaa katampata yanayompata El-sayif wa ghadafi we kaache tu
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna mjumbe hapa kawashauri yeye, baba yake na magamba wenzao wautumie muda uliobaki kurekebisha magereza yawe mahali bora zaidi maana yatakuwa makazi yao hivi karibuni.
     
  9. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Du! Ingekuwa kipindi hatujamjua JK basi Millya ange geuka babu seya ila kwa sasa huyu dogo awe makini maana mdingi kanazidi kuharibu. Nchi ikikombolewa atakipata cha moto
     
  10. B

    BigMan JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    nasikia ole millya hana kazi wala sehemu ya kuishi inadaiwa anashinda katika club moja inaitwa via via nina clip ya viongozi wa ccm ebu nisaidieni jinsi ya kuiingiza humu maana nifanyeje ili kila mmoja aisikilize mwenyewe
     
  11. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kajinga sana hakana maana Lake oil vp
     
  12. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni pesa gani huyu **** anasema Millya kuwaibia! ambazo zinamuuma kuliko zetu anakomba yeye na babake mnyonyaji huyu!
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni pesa gani huyu **** anasema Millya kuwaibia! ambazo zinamuuma kuliko zetu anazokomba yeye na babake mnyonyaji huyu!
     
  14. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nahisi sielewi, anaongea kwa wadhifa upi?
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CCM ilishabadilisha utaratibu wa dhamani ya mhasibu kushikiliwa na Mwenyekiti? Hii ni dalili tosha ya kuchanganyikiwa, mwenye akili timamu hawezi kukubaliana na dhana ya Mwenyekiti kukimbia na pesa wakati zinatunzwa na wahasibu.
     
  16. M

    Mwampepo Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna mtu amewahi kuniambia wapinzani waki hukua nchi, anadhani watu watakao pata tabu zaidi ni
    . Nape Nnauye
    . Ridhwan Kikwete.
    Ni watu wanao ishi maisha yasiyo yao, na huku kweli wakiifahamu.
     
  17. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ridhiwani anaongea kama Mwenyekiti mwenza wa UV CCM Taifa !
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK na familia yake ni wezi wakubwa na wamelitesa sana taifa hili, yaani watafute mahali pa kuishi haki ya mungu! baada ya 2015 si hapa tz!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwizi huyoooo!!!!!!!!!
    Ridhiwani subiri ujambazi wako ulioufanya hapa Arusha kwa kuwanyang'anya wananchi wa Arusha ardhi yao.
    Siku itakapofika labda uhame hii nchi. kwa sasa tunaanza na baba yako anayewatetea wezi wa mali ya umma.
    Badala ya kupiga kura ya kutokuwa na imani na Pinda kibao kinamgeukia Baba yako!
     
  20. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Last time huyu **** Riziwani nimemwona pale Palace Hotel ars usiku, kaja kuikagua hotel yao! this time ukitia maguu utatukoma pusi wewe!
     
Loading...