Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani,kanilipie na mimi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 15, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Kwa nafasi yako,utajiri wako haramu na kufanya kazi kwako,tafadhali utakapokwenda kulipa deni lako la pale Bodi ya Mikopo ya Elimu ya juu,ukanilipie na mimi.Ifahamike kuwa Ridhiwani Kikwete amehitimu tangu 2005.Fedha ulizotuibia na unazoendelea kuiba zitumie ipasavyo.Lazima ukanilipie.Vinginevyo utajuta kuwepo kwenye orodha ambamo nami nimo..
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Mkomalie fisadi mtoto huyo...Kaka Mwasaasha
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Hana mpango wa kulipa huyo,kwanza hakuna wa kumgusa wanamuogopa kama nini Mwana wa Mfalme.
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Basi na sisi hatulipi.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mie silipi hiyo hela hata kidogo,kwanza wakinikata hela itabidi tufatilie ile hela ya epa yote imeenda wapi?
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Bodi yaweza kulipwa na Rostam na Lowassa pekeyao kwa mihela waliyotuibia
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    Komaeni vijana.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ni he/she? Maana kuna vitu vingine ukishalipiwa sijui utadaiwa sijui kama utaweza kulipia kama atakavyotaka yeye
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thubutu yake!!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maneno mingi sana kwenye keyboad vitendo ndo ishu
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi watoto wa lowasa hawajawahi kuchukua? Kama washawahi wamelipa?
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duhu, ustaadh na ndevu zote hizo wataka kulipiwa? astaghfurllahi
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ridhiwani hafai kabisa huyu Dogo..
     
  14. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mkomalie uyo fisadi alipe pesa na sisi ndo tutalipa la sivyo patachimbika.
     
  15. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    We bana mkubwa mkuu wa kaya akisema 2toe 2takimbilia wapi.
     
  16. n

    ngony Senior Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani kalipeni hzo hela! kuna fomu za uraia zinakuja isijebaniwa mtu kadi y uraia kisa deni la HELSB
     
Loading...