Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani JK, ona na hawa!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, May 8, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HII NDIO TOFAUTI YETU:



    RIDHIWANI, sijajua vigezo vilivyotumiwa na Mamlaka ya Elimu Tanzania (The Tanzania Education Authority) kuwapata wahamasishaji wa kuchangia mfuko wa kununulia vifaa kwa ajili ya wanafunzi wenye mahitaji maalum (students with disabilities) na hata pia mazingira ya kuandalia matangazo haya ambayo yanaonyesha hali halisi ya utofauti wa maisha katika familia za watanzania (ukiwa katika ofisi ambayo ina kila dalili ya neema na vitendea kazi).

    Labda pengine katika hali njema kama hapo ulipo, ebu jaribu pia kutupa jicho lako binafsi huko chini ili kuona tofauti ya matabaka tunayojaribu kuyatengeneza katika nchi hii ambayo ina zaidi ya miaka arobaini ya kujitawala, ebu waone pia hawa ambao ni watanzania kwa kuzaliwa na wamekuwa wakiitumaini Serikali hii hii ambayo inawawezesha wengine kuwa na hali bora hata ya kuweza kuonekana katika mazingira ya gharama: ZUNGUMZA NASI KWA MZINGIRA HALISI YA KITANZANIA ILI IMAANISHE KWELI TUPO PAMOJA NA "KWA PAMOJA IWEZEKANE KWA KILA MMOJA WETU KUFURAHIA MATUNDA YA UHURU WETU KWA MAANA YA MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA!!":

    [​IMG]
    Wanafunzi wa shule ya Msingi Kinole, katika halmashauri ya wilaya ya Morogoro, wakiwa wamekaa chini kutokana na uhaba mkubwa wa madawati unaoikabili shule hiyo

    [​IMG]

    Mwalimu, Albert Juakali wa shule ya msingi Iboma iliyopo kijiji cha Udinde Wilaya ya Chunya Mkoani Mbeya akifundisha wanafunzi wa darasa la kwanza chini ya Mti wa Mbuyu

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    Shule ya Msingi Juhudi - Kigoma Vijijini, Tanzania
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Naskia kichefuchefu...CCM hawana haya kweli...!!
     
  3. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli usemi wa maisha bora kwa kila mtanzania is a fantasy not a reality!!!!!
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]ana uwezo mkubwa wa kutafuna huyu, heheeeee, yaani nimecheka mpaka basi
     
  5. p

    pori Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau, kwa kweli hiyo avator ya mkereketwa imenichekesha kupita kiasi. stress zangu kidogo zimepungua kwa kucheka. ama kweli laugher is the best medicine on earth!
     
  6. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa, Mamlaka ya Elimu ya Juu (or whatever its called) ina maana gani kumtumia R J Kikwete kwenye hili tangazo? Hata kama wana nia njema, WHO IS RIDHIWANI KIKWETE???

    Sasa yale mambo ya maana ya kutumia wasanii wenye influence katika jamii ndio wanaweka watoto wa viongozi.

    Nonsense!
     
  7. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni mtoto wa mfalme, ni kijana ambaye ana influence kuliko vijana wote, msomi kuliko vijana wote, ana kazi nzuri na anayefuata nyayo za Baba

    Ikumbukwe ma architectures wa haya mambo wanajikomba kwa mzee na kwakuwa Nchi ishakuwa ya kifalme dogo lazima aingie kwenye siasa ili one day aje kukalia kiti cha mzee by the way wametoka kwenye familia ya kichief - Tz kila kitu kinawezekana ili mradi tu uwe connected
     
  8. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like your sarcasm P Son.

    Halafu ndio nini kuongea na yale mawireless headsets na madudu mengine? Ndio usomi? Au ndio uchapakazi au? Lakini labda waliokuwa wanashoot hilo tangazo hawakumshauri mwenzao vizuri, wangeshoot walau kwenye mazingira ya shule moja wapo aliyochangia na mmoja wa hao watoto.

    Still, I am not impressed. I am pissed!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kichefuchefu tupu
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijui tutafika?
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu wandugu mjiulize yale mapesa walikuwa wakichangushana ili kukomba jimbo la moshi si wangesaidia watoto hawa?
    Au nakosea wandugu? Hebu tukubaliane basi
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hivi Tsh 6 bilion zingeweza kusaidia shule ngapi za aina hii?
     
  13. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wizi mtupu.....
     
  14. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hata Wachaga ndugu zangu wamekuwa waswahili!
     
  15. M

    Myamba Senior Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shida ya nchi hii ndugu yangu ni namna ya kuchagua priorities. Wao wanachojua na kukipenda ni kuchukua maelfu ya shilingi kama imprest za safari za mikoani na ughaibuni wakati wananchi wakiwa na hali duni za maisha.

    Tatizo jingine ni kuwa sisi wananchi tunadanganyika na kusahau kwa haraka sana, na kama tungekuwa makini, CCM haingekuwepo madarakani leo!
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ongezea ana madaraka kuliko baadhi ya Mawaziri!
     
  17. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BAdo nimelala,nikiamka nitatumbukiza kitu kwenyewe!
     
  18. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mawe 005.JPG
    Hiyo ni shule ya Msingi mojawapo huko Sikonge, Tabora. Eneo hili ni maarufu kwa uaribifu wa mazingira kupitia kilima cha tumbaku. kupitia uaribifu wao Halmashauri (W) Sikonge inapata mamilioni ya ruzuku kutoka kwa wanunuzi wa tumbaku huku wakulima wakibaki na madeni ya pembejeo.
     

    Attached Files:

  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Siku hizi Mh. Rais anaiogopa kauli mbiu yake ya Maisha Bora kwa Kila Mtanzania kama ukoma.

    Ni kipindi kirefu sasa sijamsikia akitamka kauli hii, sijui safari hii atakuja na kauli mbiu gani???
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MENE MENE TEKELI NA PERES....sijui kama nimepatia, ila anguko la ufalme huu litakuwa kuu kuliko mnavyodhani. Gharama ya kuingiza watoto wote kwenye siasa za uzandiki kama hizi si ndogo. Ikitokea mapinduzi, ndo kizazi kizima kitaisha...inanikumbusha Bushelvic Revolution kule Russia, ambapo Czar na familia yake walifyekwa wote. Na hata waliosalimika hawathubutu kutumia jina la ukoo ule wa kifalme, maana watmalizwa. Siwaombei mabaya, ila kuna watu wameizunguka hii familia na hawairuhusu ipate mahali pa kuwaza kwa maslahi yao. Mke yuko busy kwenye siasa, baba, watoto, nani wa kuwashauri? Mwisho watajikuta wote wamo katika kila kashfa...na endepo anguko lao litatoke ( na si mbali) basi litakuwa kuu. Hapo ndipo mtashuhudia familia nzima ikisimama kwenye mahakama kwa aibu kuu. Ni maneno yanyoudhi, ila haihitaji PHD kuona mwisho wa ufalme huu. JK yabidi atafakari......washauri wake ndio wanamuingiza king, hawaonekani wao, ila yeye na familia. La UVCCM ni dokezo ya haya
     
Loading...