Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Jakaya Mrisho Kikwete mgeni rasmi-namna ya kuvaa Hijab:Sheik Amri Abeid 31 July 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Linyakalumbi, Jul 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndicho pekee anachoweza kwa sasa,Hivi kaoa au ndio anakwenda kuchagua Mke jamani,hata kama ameoa,atakuwa anampango wa kuongeza,kwa hiyo anataka kwenda Kuchagua kama MSWATI!!Lakini atakuwa pia anataka kwenda kutazama Lile Ghorofa la Baba yake pale karibu na Ofisi ya Mkuu wa Mkoa R-Chugga moja.Wananchi mnaombwa kuhudhuria kwa wingi pale Uwanjani ili kumpa Kampani kijana mwenzenu!!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nilipoona ni news alert ktk heading.... nikajua it is worth opening the thread... Dah!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    kingi mswati wa tz.. lakini dini inamruhusu tatizo liko wapi?
     
  4. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebu ondoa huu upuuzi hapa
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbona heading na habari ni tofauti?
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Kijana anaudhu gani huyo? Bora hata wangenialika mie "maalim degedege" au kwa7bu sina hela
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    weekend ikifika threads zinakuja ki valuer valuer zaidi....
     
  8. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jumuia ya wanafunzi Waislam Arusha kwa kushirikiana na Wadau Flani hiv wameanda Tamasha la Kuwafundisha akina Dada namna ya Kuvaa Vazi hili la Burka au Nikab aka Hijab Pale Uwanja wa Sheik Amri Abeid Karuta siku ya Jumapili,moja ya watakao toa somo Ni Baba Kiruwasha yule mtoa mada za Mapenzi Redio Imani usiku.Sasa Mgeni Rasmi kwenye Tamasha hili ndio yule Kijana Mdogo,aliyemaliza Chuo Kikuu katika Kipindi Kisicho zidi Miaka 5,Lakini Ni TAJIRI anayemiliki makampuni ya Usafirishaji wa Malori na Kumiliki Maghorofa ya Kufa mtu,kiasi anawazidi hata wafanyabiashara mashuhuri na Wafanyakazi wa Serikali kama Mawaziri na Maprofesa waliomfundisha Miaka Kibao
     
  9. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kuna ubaya gania hapo? hela kapewa na baba yake. Baba yake kafanya kazi kwa miaka mingi sasa hivi.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    teh,teh,teeeeeeeeh! Uuuuuuuuuuwiiii mbafu sangu!
     
  11. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    Sema umekakumbuka kachupa ka valuer banaa! Umelala nini! Kapo ka nyagi hapo kwa jirani amka bac!
     
  12. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    watu wengine wana kinye.... ktk bongo zao. sooooo stupidddd
    tangu lini tamasha la dini likawa na mambo ya kama ya muswati?
    Tena dini yenyewe ndi strict kama hiyo?
    Kuliko ku post pumba bora u....
     
  13. ibraton

    ibraton Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    hii ndio DUNIA BANA UWANJA WA FUJO''GO RIDHIWANI NEXT PRESIDENT"
     
  14. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wewe hukuwamo kwenye yale mambo ya nanihii kule Kempinsky? Naambiwa hijab ilikuwa rukhsa...
     
  15. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cr*p!!!!!
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,758
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    HAHAHAHAAAA! WEKEND INAANZIA LINI,?I MEAN YA HAPA JF HIYO YA KIVALUEVALUE?
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    keshaoa wangapi huyu dogo
    bendera ufata upepo
    elimu haimsaidii pumbuani
     
  18. S

    Smafuru Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaji alitoa wp?
     
  19. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh jamani! Sirudi tena hapa.
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Dada Flora Msoffe, Avitar yako haiendani ya haiba ya mwanamama, kama kweli wewe ni she nashauri uiobadilishe jamani. Ni ushauri tu, waweza kuukubali au kuukataa!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...