Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani FB account hacked....................!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by bakuza, Dec 8, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimepitia ktk fb account yangu asubuhi hii nikakutana na post za CHADEMA zikitumwa kuopitia account ya Ridhiwan.Nadhani hackers wameshafanya kazi yao.
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nadhani hackers wamemshughulikia, inaonyesha nibandikwa kutokea
    kama yeye mwenyewe yupo huko basi dogo atakuwa amebadili dini.
     
  3. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeee!!!! kwakeli nimeona duh watu wabaya wamemchafuaje??? ssijui akiona atasemaje Advocate mtandao ni balaaa na kwa sababu yupo buzy mpaka aje aone lol!!!!!!!!!!! mmmmmmmh!!!!!!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Mi sio rafiki yangu sijamuadd
     
  5. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teheeeteeee Kabadili dini???? sio kang'amua ukweli wa naniliu teheteheteheeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!! ila kama ni mwenyewe sasa nadhani anataka kuanza mchakato wa kuchukua form yakugombea Urahisi akitoka babake sasa sijui ni kwa tiketi ya basi gani lol!!!!!!
     
  6. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Hata wa Mama Salma Kikwete...mana n ajabu kila siku anamponda JK na kuisifia harakati za kuipinga CCM....
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hao hackers nao hawana kazi
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    walishaweka bayana kuwa hizo si account zao
     
Loading...