Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani bungeni, kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rumishaeli, Aug 13, 2011.

  1. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kwamba si vibaya mtu yeyote kwenda bungeni ila kwa huyu mtoto wa JK kuwa kule kunatia mashaka!

    Hata hataki kamera imuone, au ndio kwenda kukamilisha madili kwenye bajeti ya dharura maana ana dili la kusambaza mafuta bandarini, na sasa anataka dili kwenye umeme?

    Naomba data zenu wana JF!
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    mpige picha ututumie, haishiwi dili huyo, lakin anyway tutayajua tu
     
  3. S

    Sngs Senior Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ebwana nakweli kakimbia kamera bwana namimi nimeliona hilo yani cjui labda kuna lolote jambo hapo embu tuone!!!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mkimbia kamela si msafi kuna anachoficha!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo kaenda kusikilizia dili zake za uuzaji wa mafuta maana tayari kampuni ya usambazaji wa mafuta nchini ambayo ndio pekee kwa serikali kuwa na hisa imepigwa stop! Halafu na mshua atakuwa amemtuma aandike majina ya "wasumbufu" maana hamwamini mtu na bajeti yenyewe ni full usanii!
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yakitokea mapinduzi kama ya misri huyo dogo kichwa chake halali yetu
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nasikia magari yote ya delbit ni yao...........
     
  8. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Riz1 jamani nae Mtanzania!
    Kwanini kwenda kwake Bungeni kuwe na Maswali mengi!
    Sasa tutaanza kufikiri kwa kile alichosema Dr.Masaburi,kwani kama issue ni kusikiliza mbona hata kwenye TV angeweza!
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Kwetu pazuuuuri nimeishapakumbuukaa.....hahah shida bana TZ kila mtu anataka kuwa FISADI
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Amejificha lakini camera ya TBC (magamba) ilimflash kabla haijaziuwa hajaonekana tena
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwanini wanakimbia camera .... hata Al Adawi nae alikataa kupigwa picha
     
  12. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha chuki hizo wewe, wanasheria wana mkutano wao Dodoma (akiwem Ridhwani) na baadhi wameamua kwenda kuona bunge lifanyavyo kazi, hilo nalo kosa?
     
  13. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achane mawazo potofu alikuwa kwenye kikao cha wanasheria wa tanganyika ndani ya udom
     
  14. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kaenda kukamilisha kazi ya Jairo coz hii ilikuwa kazi ya mamlaka kuu ila Lowasa na kundi lake wakaibumburua ili kumdhoofisha baba Riz. Sasa hivi dingi kaamua kumtuma dogo ili afanikishe na ndo mana leo magamba wamekuwa wamoja ktk ujinga wao.
     
  15. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani amefanya kosa gani? Hili ni jambo jipya? Mbona kampeni alifanya yeye tena fedha zote za chama na serikali akiidhinisha yeye kwa ajili ya uchaguzi?? Kwangu mie hili siyo jipya!!
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    usambazaji wa bahasha kwa waheshimiwa wabunge
     
  17. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu mnaacha kujadili mambo yenye maslahi kwa taifa, mnamfatilia mtu binafsi na kuspeculate motives, kweli kuna baadhi ya wana JF mnatumia Masaburi kufikiri.
     
  18. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kumbe mpo wengi mliotumwa kutetea watuhumiwa mpaka ratiba zao wanawapa kweli kushinda ufisadi tanzania ni kazi kwelikweli
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ritz= Riz1
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280

    1) man kuna tatizo gani ridhwan kwenda kusikiliza bunge! ??? kama angekuwa amejiachia kwenye seat za waheshimiwa ndio ungekuwa na haki ya kuhoji ....

    2) Data gani unazo zihitaji...?! na weye ndiye uliyemuona ?
     
Loading...