Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Again

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipycalypse, Jun 20, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    BREAKING NEWS ufisadi mwingine wa Ridhiwani Kikwete anunua vile viwanja vya Temeke ambavyo vilikuwa
    vinatangazwa sana na Manispaa amenunua viwanja 40 kwa Tshs
    4,000,000/= HAKI YA MTANZANIA WA KAWAIDA IPO
    WAPI?
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ina maana kila kiwanja amenunua kwa sh 100,000 tu?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. M

    Mkira JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hosni mubarak na mwanae!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    zamaradi ana chake hapo na yeye.
     
  5. kadeti

    kadeti JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mwacheni tu huyo dogo tutakuja mfanyia mbaya kama watoto gaddaff:yo::yo:
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ipo siku wananchi watauliza zi wapi mali zetu ?
    tumeyaona nchi za wenzetu,siku si nyingi watanzania waoga uoga utawatoka.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    source?
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mkuu mbona havijagawiwa bado???

    huo ni unafiki na chuki zako tu,ila utawapata wajinga wenzako wa kukuunga mkono
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    wasioshughulisha akili zao watakuunga mkono mana wavivu wa kufikiri na kutafakari wapo wengi
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [h=6]USHAURI WANGU KWA JOHN MNYIKA:
    Nikiwa kama mkaazi wa Mbezi kimara ndani ya jimbo la John Mnyika, naona kuna matatizo mengi sana ambayo mengine yanaweza kutatuliwa na nguvu za mbunge wetu kwa nafasi yake. Maji ni taabu sana, katika eneo letu maji dumu la lita 2o hununuliwa na wanachi wa jimbo la Ubungo kwa Ths. 1000-1500, bei hizi pia unazikuta maeneo ya riverside ambako pia ni jimbo la ubungo, barabara mbovu, vibaka wa kutosha, vijana hawana ajira. Pia natambua na bado tunaikumbuka kampeni yake iliyokuwa imeongozwa na msemo wake wa "AMUA" yaani-Afya, Maji, Umeme, Ajira, hizi zilikuwa ahadi za Mnyika 2010. Hapa ktk jimbo la ubungo hakuna lililofanyiwa kazi na haya mnyika aliyahidi.
    Nilitarajia kumskia mnyika ndani ya bunge anazungumzia mambo haya, badala yake anaenda kuzungumza mambo ambayo kwa uhakika hayagusi matatizo na ahadi zile alizokuwa anawahaidi wanaUbungo.[/h]
     
  11. Masota

    Masota Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kazi upo Kama kweli dogo ameamua kutumaliza kabisa
     
  12. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leta Proof vinginevyo peleka kwenye gazeti la Uwazi na Ijumaa
     
  13. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nafikiri umesema kitu cha maana, lakini hujagusa kabisa mzizi. Karibu serikali zote za mitaa katika jimbo la ubungo ni za CCM na hazifanyi kazi kabisa, ni uizi na kuuza maji. Sasa wananchi wa Ubungo labada tukubaliane kuzipiga chini hizi serikali za mitaa. huku kwetu golani Msewe wamekula milioni 60 kwenye mradi wa tanki la maji la GODI. Sijui huko kwenu mnajiandaaje. huku msewe kitanuka muda sio mrefu. Kuna mradi wa vijana wa workshop nao umekwamiswa na hawa, kuna police post imejenwa kwa miaka karibu 20 haijaisha. matanki ya maji ya dawasco yanatumika na watu binafsi kuuza maji, kwa bei hiyo unayosema. Hapo vipi. Tuwangoe hawa ili tupate watakaofanya kazi na Mnyika.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongo mtupuuuuu.

    Huoni hata haya?
     
  15. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No evidence,no right to speak!
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu nia na madhumuni ya John Mnyika kutoka nje ya bunge ni kutokana na Jinsi budget yenyewe ilivyo hela za maendeleo ni ndogo lakini serikali haitaki kutokana na wingi wa wabunge wa CCM na kama ikipita usitegemee hayo maji kabisa tumuunge mkono siyo kulalamika hapa jamvini tuu
     
  17. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walau Obama ni jina kubwa,hata George Bush na Republicans wanajua.Ni vyema ukitumia jina hilo walau uonekane kufanania nalo.
    Hapa kuna uzi wa VIWANJA TEMEKE,kumbe wewe wamwogopa Mnyika kama panya anavyowaogopa paka<hivyo fikira kubwa ya panya ni jinsi ya kujua harufu ya paka ili asikamatwe>kwa hiyo uinatuhamisha reli.
    Labda usikilize kwanza jinsi alivyochangia Mnyika mpaka anatolewa nje,uone kama hakuwa anayazungumzia unayoyataja.Hapo naamini una masikio ya kusikia na akili ya kusikiliza!Namna hii mtaifanya JF ionekane ni kijiwe kisicho na tija
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hawa watu wamekosa ya kufanya hivyo kwao , kusema hovyo ndiyo jambo lililobaki
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kamanda!Tupia source ili ujenge heshima
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tunataka kazi ya mbunge ionekane,ilete tija na mabadiliko.huko unakotaka ni kukwepa ukweli
     
Loading...