Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani abariki Takukuru wamchunguze!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Jun 7, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Aliyasema hayo mjini bagamoyo kwamba amechoka kuchafuliwa na vyombo vya habari na mitandao ya kijamii ameomba vyombo usika kumchunguza mali zake.





    Inputs zetu.

    Haya haya Takukuru anzeni na machimbo ya mawe na mchanga iringa,kisha njooni kwenye kiwanda cha cement(mkuranga),mkimaliza njooni buyuni kwenye heka 15 baharini,kisha njooni mbezi kwenye ikulu ndogo,mkimaliza chunguzeni maroli yale 200,pia njooni big bon sinza,pia ile bil64 ya epa ichunguzwe iliyorudishwa.

    Source:Jambo Leo
    [​IMG]
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Takukuru ya Tanzania au Scotland Yard? Kama ni hii takukuru ya Hosea bora yaishe hivi hivi kwani mshindi anafahamika kabla ya mechi.
    Niwape mfano halisi, hapa Mwanza hiyo 'sakosi'inayoitwa takukuru wanafanya komedi moja ya uchunguzi kwa mfamasia wa jiji, wameshindwa na juzi nilisikia wamekamata magari yake(mitumba). Kwa aina yao ya utendaji ndio maana hatuwezi kutofautisha vishoka wanaojiita takukuru na takukuru 'orijino'.
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Muda huu hatuhangaiki naye maana tunajua anaongea kwakujipambanua sana, na hata kazi ya mkewe ichunguzwe maana nasikia hakufanya hata interview bali alichomekwa wakati watu walipigishwa interview na kijana mmoja akapata baadae akaambiwa asubiri ataitwa ikawa ataitwa mama wawatu akajianzia kazi
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angefanya hivyo tangia mwanzo wa tuhuma na siyo kuwa kimya na baada ya kuficha vilivyokuwa vikilalamikiwa ndo anatoa ruhusa sidhani kama itasaidia
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wachunguze na mkopo wa elimu ya juu aliopatiwa mkewe ilihali hakustahili
     
  6. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Siku chache zilizopita niliandika habari juu ya TAKUKURU. Hii tume imeoza and they are not fair at all. Tume gani inakamata walalahoi na kuacha wezi walio kubuhu katika kuibia serikali? Hapa mechi imekwisha na matokeo yameshabandikwa ikulu. Hata iweje TAKUKURU haimchunguzi Ridh wala nini, wao watakula posho tu na kutapatapa vijiweni na nyumba ndogo zao pamoja na kutishia watu ili waachwe wafanye porojo zao. Kweli rais, YOU ARE NOT FAIR yourself, what is the point of this TAKUKURU? Hapa TZ viongozi wengi tu wezi na wala rushwa mbona hatusikii wanakamatwa? What are you really doing to us?
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Fisadi tu kama baba yake.
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    View attachment 55713

    Waingereza wana kitu kinaitwa "Common Law," yani sheria za nchi yao ambazo hazijaandikwa na Bunge na huwezi kutajiwa kifungu na namba na kadhalika lakini zipo na zinajulikana na zina nguvu kama legislation iliyoandikwa na Bunge na jaji lazima azifuate. Zimejengeka kwa mazoea lakini zina nguvu ya sheria za dola!

    Common Law yetu sisi Tanzania inatamka wazi kuwa Kinga ya Rais inatandaa ukoo mzima wa Rais! Kwa hiyo hata Ridhituu, yani uzao wa kuume wa Ridhiwani, achana na Ridhiwani, mtoto wa Ridhiwani ambae atarithi hayo ma Big Bon na malori 200, hatahojiwa na mahakama yeyote ya sheria kwa vitendo na maamuzi yeyote atakayofanya akiwa amebeba ubini wa Rais na kadi ya Chama Cha Mapinduzi.
     
  9. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Big born sinza siyo ya kwake alitaka kuinunua mwenyewe akakataa.
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    awe na subira tu kidogo, nina imani baada ya miaka kama miwili au mitatu hivi kuanzia sasa tutakuwa na TAKUKURU mpya na imara!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama anauwezo mkubwa hivyo kwanini asilipe mkopo wa bodi wakapata na wengine?
     
  12. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ah atupishe nae huyo hana mpya anajificha kwenye kivuli cha babake asubiri babake ashuke kwenye kiti atakiona kilicho mtoa kanga manyoya.
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280

    Teh teh teh.
    Watu mna mambo!
    Hivi Takukuru anayo refer huyu dogo ni hii hii inayoongozwa na Eddy Hosea ama nyingine?
     
  14. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ahaaaaaaaaaaaa ...kumbe takukuru mpaka awaruhusu ndipo waende kumtembelea Etieee.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    Ridhiwani endelea kula maisha tu siku ikifika hutawakumbusha takukuru kufanya kazi yao.!
     
Loading...