Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwan kuwa mgeni rasmi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, Jul 20, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa Mhe. Rais mhe Ridhiwan anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika Kongamano wa kuhamasisha Uvaaji wa Ijab mwaka huu Mkoani Arusha. Vigezo na masharti kuzingatiwa! ( Radio Iman FM)
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Angeanza na familia yake, waanze kufunika sura
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acha ubwege wewe-mbona kikwete akifungua warsha za maaskofu husemi-udini utauua ubongo wako
     
  4. M

    Maengo JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeielewa mada lakin? Kama huwez kufikiria kwa akili yako si ugandamizie kwa wenzio? Angalia wenzio wamecoment kitu gan ndo na wewe utoe coments!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba niulize swali,Kwani Ridhiwani na yeye pia Mhe?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo hiyo kuandaana kwa baadae sio mind them TZ haiko kwenye sistim ya kingship
     
Loading...