Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwan Kikwete na "utajiri wa kutupwa"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalamunzu, May 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kalamunzu Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Kuna kila sababu ya kutilia mashaka "utajiri wa kutupwa" wa Bwana Mdogo Ridhwan - mtoto wa Mheshimiwa Jakaya bin Mrisho wa Kikwete kutoka Msoga. Ridhiwan, kwa ujumla ni mtoto mdogo katika umri wa kazi na kinyume chake kijana huyu ametokea kumiliki utajiri mnono unaotia mashaka. Pamoja na sababu nyingi zifuatazo ni sehemu ya kutilia mashaka juu ya utajiri wake.
    1. Anamiliki akaunti zaidi ya mbili kwenye benki kubwa nchi ambazo hajui "salio" lake; hii inaonyesha kijana huyu akaunti zake ni nono na zimeshiba hasa!
    2. Anaonekana akitanua matanuzi ya gharama kubwa pamoja na kutumia magari ya kifahari na yenye thamani kubwa kuliko uwezo wake!
    3. Ana uhusiano na wafanyabiashara wenye kumiliki biashara nene na kubwa zenye mafungamano ya fedha nyingi na chafu!
    4. Baba yake (JK) anamtumia kama "chaka" la kuendesha biashara kwa mgongo wa IKULU huku akipewa "ulinzi = immunity" na baba yake!
    5. Amejenga "kiburi" na "jeuri" ya fedha hata kuwatukana watu na au kuwafanyia hila na mizengwe kwa utumizi wa fedha chafu!
    Ridhiwan anatembea na kujinasibisha na "mashorobaro" wanaomchongea "deal" mbalimbali za fedha na matanuzi kwa malipo ya ushawishi wake unaotokana na baba yake na mtandao wake wenye mafungamano na mafisadi. Ni kijana hatari sana kwa mustakabali wa uongozi wa baba yake...na hususan UVCCM na CCM kwa ujumla. Asipodhibitiwa, Tanzania italia mikono kichwani siku si nyingi!
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tazama watoto wa Hossam Mubaraka na kwa sasa Ghadaffi. hana muda mrefu nae atafuata mkondo huo huo. mambo ya kujisahau na kudhani atabaki na immunity ya urais wa baba mpaka milele.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tukijadili watu hatufiki. Tukianza kulalama kuwa mr Y au mr X anaendesha gari la kifahari haitusaidii kitu, kama unajua kosa au wizi au jinai amabayo kijana huyu ameitenda tujulishe ili tuone kama sheria haitachukua mkondo wake. BTW؛‎ Huyu ni mtu mzima, nimtoto wa ndugu J.M.Kikwete. Fanya yote utakayo bado ataendelea kuwa mtoto wa jakaya.
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ridhiwani atupatie na sisi ujanja wa kupata magari ya kifahari na mabilioni ya kutupa! Na wewe unataka tusimjadili Ridhiwani, tumjadili nani?
     
  5. mbweleko

    mbweleko Senior Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RZ1 ni mtoto wa Rais,anaishi kama mtoto wa Rais. Yasemwayo yapo,na kama hayapo.... Lakini mkuu Kalamunzu,hizo tuhuma unaushahidi nazo? Yeye si alisema ana kagari ka1,sasa kama alidanganya tutajua tu.
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi ni vitu vizito sana,
    Ila ikipatikana ushahidi kabisa nadhani itakuwa na mantiki sana hata mbele ya dunia,
    Hizi hisia hazina msaada sana, Nadhani Kubenea analifanyia kazi hili..... Mi nangoja kwa hamu sana, kuona mwisho hawa marais wetu wezi na familia zao.
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ungekuja na ushahidi kingikuwa kitu cha maana sana, labda kama ulikuwa unatafuta ushahidi humu, au ndo mambo ya kimjinimjini
     
  8. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siyo kwa bongo hii niijuayo....wenzetu waliweza kwakuwa hawakuwa na muda wa kumjadili babu wa loliondo au kuporomoka kwa hasheem thabeet!walitaka mapinduzi ya kweli na si ya maneno
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dogo kaficha majina yake kwenye umiliki anajua nini maana ya jina lake kuwepo ktk umiliki so hata ikifuatiliwa hakuna kitakachobainika nashangaa hakutaja kumiliki BMW aliyopewa na baba yake zawadi ya kumaliza chuo maana gari ilitolewa bandarini na kampuni moja hivi ambayo ipo ktk dili ya EPA na ambayo haikupelekwa mahakamani licha ya kutorudisha hata senti moja gari ilitolewa na kupelekwa hadi nyumbani kwa bilionea Rz1 siajabu majina ya wamiliki yakawa ya watu wachovu tu hapa mjini na ukizingatia udhaifu wa sheria hapa kwetu mtu haulizwi kuwa na mali na jinsi alivyozipata usishangae ukakuta Rostam ana nyumba moja na gari korola zenye majina yake akili kumkichwa babu!!
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    labda anataka timjadili mama ake shenz
     
  11. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    muda ndio utakaowaumbua....:A S 103::A S 103::A S 103:
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280

    kwani malamiko haya ni ya uongo? wewe unamiliki nini kwa muda huu mfupi kama yeye, ukiambiwa anatumiwa na mafisadi kama chaka utakataa kwa lipi wakati ukijua uwezo wake, kama ni wanasheria kashinda kesi ngapi mpaka awe na utajiri kama huu, alipoulizwa alisema anatawashitaki Mtikila an Dr. Slaa sasa mbona kimya au ameshitaki na magazeti kayakwepa
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    The woman set to be richer
    than Bill Gates
    You probably haven't heard
    of Gina Rinehart— the 57-
    year-old Australian widow —
    but you'll know the people
    her wealth is set to eclipse.
    Bill Gates, Warren Buffet and
    Carlos Sim are currently
    rated as therichest people
    alive by Forbes magazine ,
    while Lakshmi Mittal is the
    UK's richest person and sixth-
    richest overall.
    But Rinehart is about to
    leapfrog them all to the top
    of the list - and become the
    first woman to ever hold the
    number one spot.
    Where her money's come
    from
    Rinehart was a recently
    widowed mother of four in
    her 30s when she inherited
    her father's debt-laden
    mining firm. But she wasn't
    new to the business world.
    She had been groomed to
    inherit the family firm from
    the age of 12 and, since
    taking over, has quietly gone
    about making it one of the
    world's biggest operations.
    In the last year alone her
    fortune has more than
    doubled to £6 billion—
    making her the richest person
    in Australia. But that is just
    the start.
    An investigation by US
    banking giant Citigroup into
    her new mining operations
    showed her wealth is only
    just beginning to blossom, and
    could increase tenfold in the
    next few years.
    "If Rinehart was a company
    listed on the ASX [Australia
    Stock Exchange] and valued
    using the same 11-times
    price-to-earnings ratio as her
    partner, Rio Tinto, she would
    be worth $30 billion (£19
    billion), putting her in the top
    10 of the Forbes rich list,"
    calculated Australianbusiness
    site SmartCompany .
    "Rinehart, however, has
    three more mines on the
    way, and potentially more in
    the exploration phase.
    "If Rinehart's three new
    projects… match the
    performance of Hope Downs,
    and if mineral prices stay high
    (two big assumptions) it is
    possible to see Rinehart's
    portfolio of coal and iron ore
    production spinning off annual
    profits approaching $10
    billion.
    "If those best guesses prove
    to be correct, Rinehart is
    heading for a personal net
    worth valuation of more than
    $100 billion (£63 billion)."
     
  15. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    The woman set to be richerthan Bill GatesYou probably haven't heardof Gina Rinehart— the 57-year-old Australian widow —but you'll know the peopleher wealth is set to eclipse.Bill Gates, Warren Buffet andCarlos Sim are currentlyrated as therichest peoplealive by Forbes magazine ,while Lakshmi Mittal is theUK's richest person and sixth-richest overall.But Rinehart is about toleapfrog them all to the topof the list - and become thefirst woman to ever hold thenumber one spot.Where her money's comefromRinehart was a recentlywidowed mother of four inher 30s when she inheritedher father's debt-ladenmining firm. But she wasn'tnew to the business world.She had been groomed toinherit the family firm fromthe age of 12 and, sincetaking over, has quietly goneabout making it one of theworld's biggest operations.In the last year alone herfortune has more thandoubled to £6 billion—making her the richest personin Australia. But that is justthe start.An investigation by USbanking giant Citigroup intoher new mining operationsshowed her wealth is onlyjust beginning to blossom, andcould increase tenfold in thenext few years."If Rinehart was a companylisted on the ASX [AustraliaStock Exchange] and valuedusing the same 11-timesprice-to-earnings ratio as herpartner, Rio Tinto, she wouldbe worth $30 billion (£19billion), putting her in the top10 of the Forbes rich list,"calculated Australianbusinesssite SmartCompany ."Rinehart, however, hasthree more mines on theway, and potentially more inthe exploration phase."If Rinehart's three newprojects… match theperformance of Hope Downs,and if mineral prices stay high(two big assumptions) it ispossible to see Rinehart'sportfolio of coal and iron oreproduction spinning off annualprofits approaching $10billion."If those best guesses proveto be correct, Rinehart isheading for a personal networth valuation of more than$100 billion (£63 billion)."
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kikwete kwa kumtumia mwanae ameonyesha kutoona mbali. Awaulize akina Mobutu walipoachia ngazi watoto wao waliishia wapi. Kuna siku Ridhiwan atanyea debe atake asitake.
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jamani chapa kazi kwa bidii, bana matumizi, tuache majungu ya vijiweni, tutatajirika tu. Yale mabilioni ya kikwete kila mtu alipewa, sema tu wengine walinywea pombe ! Aliye invest tumpongeze badala ya kum mind.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    usikonde tutamtia nguvuni soon
     
  19. samito

    samito JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwacheni dogo atanue,

    ivi wewe baba ako angekuwa raisi ungetembelea starlet au raum? sioni ubaya hapo, ili mradi asiwe dhalimu! msije mkasema nimetumwa, ni mawazo tu bandugu.
     
  20. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamaa anamiliki magari kama 200 hivi ya mafuta yameandikwa DELBIT yametapakaa nchi nzima, source ni kutoka kwa mtu wa karibu naye, haya yanayozungumzwa siyo yakubeza ila tuendelee kufanya utafiti tutajua tu za mwizi ni arobaini tuendelee kutafuta sources tujihakikishie. tukiwafuata pia akina Mtikila na Dr Slaa wanadata fulani kwani walishawahi kumsema akawatishia kuwapeleka mahakamani rz1 akafyata mkia. kwa hiyo lisemwalo lipo kama halipo laja soon
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...