Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwan Kikwete avamiwa na vijana wa CHADEMA ashindwa kufanya kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Sep 29, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na FRANCIS GODWIN (MZEE WA MATUKIO)

    [​IMG]
    Msafara wa mtoto wa Rais Jakaya Kikwete Bw Ridhiwan Kikwete ukiondoka katika shule ya msingi Ipogolo baada ya kikao chao cha vijana shule hapo kushindikana leo
    [​IMG]
    Mkuu wa shule ya msingi Ipogolo Aman Mkeremi akiomba msamaha kwa wafuasi wa Chadema kwa hatua yake ya kuruhusu CCM kufanya kampeni shuleni

    [​IMG]
    Darasalililoandaliwa kwa ajili ya kampeni za CCM hili hapa

    [​IMG]
    Mwanafunzi wa shule ya msingi Ipogolo akiwa nje ya ofisi baada ya walimu kujifungia ndani

    MTOTO wa mgombea urais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania kupitia chama cha mapinduzi (CCM) Jakaya mrisho Kikwete ,Ridhiwan Kikwete leo ameonja joto la jiwe katika ziara zake za kampeni ndani ya CCM baada ya kutimuliwa mbio zaidi ya mara moja wakati akitaka kufanya kampeni za CCM katika taasisi za umma.

    Ridhiwani ambaye ni mjumbe wa kamati ya utekelezaji ya baraza kuu la umoja wa vijana wa chama cha mapindunzi (UVCCM) Taifa akiwa na viongozi akiwemo aliyekuwa mshindi wa kura za maoni jimbo la Iringa mjini Frederick Mwakalebela na washiriki wengine wa kura za maoni kama Jescar Msambatavangu walifika katika shule ya msingi Ipogolo wakitaka kukutana na vijana wa eneo hilo ili mjumbe huyo aweze kumuunganisha mgombea ubunge wa jimbo hilo Monica Mbega na Mwakalebela japo mkakati huo uligonga ukuta.


    Kabla ya msafara wa Ridhiwan kufika shuleni hapo kwa ajili ya kikao chake cha ndani ya vijana wa CCM kwa lengo la kuvunja makundi ndani ya chama hicho ,aliyekuwa mmoja kati ya wana CCM 12 walioingia katika kinyang'anyiro cha ubunge jimbo hilo Msambatavangu alipita mitaani kujaribu kuwaomba vijana kwenda kumsikiliza mtoto huyo wa Rais Kikwete japo waligoma kwa madai kuwa hawadanganyiki na ujio wake.


    Hata hivyo baada ya vijana hao wa vijiweni kugoma kwenda katika shule hiyo kwa ajili ya kutana na mjumbe huyo kwenye chumba cha darasa la pili katika shule hiyo ya msingi Ipogolo bado msafara huo uliweza kufika katika eneo hilo kwa ajili ya mkutano japo idadi ya vijana waliokuwa wamefika ilikuwa ni kama vijana 10 pekee.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah Safi sana wanyaluuuu, pale Ipogoro napafahamu sana tuu, ule uwanja wa shule ya Msingi Ipogolo nishapiga sana boli pale 1991 - 1995 na timu yetu ya Ruaha shooting wakat huo ikiwa ligi daraja la tatu.

    Hii inaonesha wazi kabisa sasa mwisho wa CCM ndo huooo. halafu huyu ridhwani asituyeyushe nchi yetu siyo ya kifalme, haturithishani uongozi.

    Naona dogo ana mamlaka makubwa sana sasa hivi, asitufanye sie mabwege, tunaona yote anayoyafanya.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Tanzania will never accommodate "dynasty" politics
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule dogo ni mpuuzi sana hakana akili kabisa

    safi sana
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mzee wa matukio safi sana kwa kuleta matukio kama haya

    sijui alielekea wapi baaday ahii dharuba
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    aaaah head tichaaaaaaaa unanipa raha sana ...kwa hali hiyo bado unaona chichiemu ni baba na wanakuboreshea maisha..hahaaaa.God Forbid
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    la msingi ni kumuondoa huyu kiwete ooops! kikwete pale ikulu maana anaweza kuigeuza ikulu ndo familia yake ilipo

    hana maana kabisa huyu mzee na tuna bahati huyu mtoto sio mwanajeshi maana gafla mngesikia ndo mkuu wa majeshi
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    watoto wetu tunataka wasome yeye ni nani anakwenda huyu riziwani

    nyambafu kabisa.

    kikwete ndo ataibomoa ccm. kikwete,riziwani na salma ni watu wa ovyo sana. huwezi kumtuma mwanao aende kuvunja makundi.kwani wakati kiwete anapita iringa kukampeni hakuliona hili?
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Vijana wetu wameonyesha kukomaa. Riziwani ni nani nchi hii?
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Undai bado anauota utawala wa kifalme. Halafu bana mtu akiwa wa upande huu wa mama mdogo huwa hata akiwa kasoma haelimiki. Haka kaundai kanawalazimisha watendaji wa serikali kuvunja sheria na kanuni za uchaguzi maana kanaota kako juu ya sheria. Sasa kamekutana na watanzania ambao hawadanganyiki.
     
  11. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Safi sana hao wanataka kuanzisha mbinu za uchakachuaji wa kura, safari hii hawaambulii kitu
     
  12. Sidanganyiki10

    Sidanganyiki10 Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hii habari ni kama haijakamilika!Kama ni kweli vijana wa Iringa wanastahili pongezi.Kwa kweli hatuhitaji vi family trinity kutuongezea umasikini.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa rais ana akili ndogo.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kila kitu kinachiohusu kuvamia munakihusisha na Chama chetu Chadema. Acheni upunguani.

    Huyo Rizwani kavamiwa na Watanzania.

    Acheni uzushi wenu.
     
  15. u

    urasa JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angalia magari ya msafala wake yalivyo ya kifahari,then linganisha na hali ya mwl mkuu na mazingira ya kujifunzia ya shule hiyo,hili ni somo kwa walimu na watanzania kwa ujumla hii familia inaendekeza anasa na si kujali kero za wa tz
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwa nini hawakumvunja taya bawazazi huyu? yeye anatanua na mashangingi ya ikulu wakati wenzake wanashindia ulanzi
     
  17. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtoto wa Rais
     
  18. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni za Ridhwan zinawauma sana chadema. kama hazina manufaa kelele zote za nini?
     
  19. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    source bwana!!!! Habari kama hazina rejea hutupwa kapuni!!!!
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Wanyalu mmeonyesha spirit ya Chief Mkwavinyika wakati anawakataa wakoloni, hasa alipomdondosha kamanda wa wajerumani Emil Von Zelewisky pale Lipuli.... Naskia raha naona kama ukombozi wa nchi yetu umekaribia vile..... Kazi nzuri my brothers and sisters... nilidhani mtatia aibu kama akina Mwakifulefule, Mwakyusa, Mwandosya, Mwankusye, Malakasyuka, Mwamfupe, Mwamsojo, Mwampulule, Mwakisole, Mwamjinga, Mwampumbavu.... hawa jamaa wanyakyusa wameushangaza ulimwengu kwa kumpa Riizi wani uchief wa wanyakyusa, eti riizi wani ni malafyale kule kwao, lakini wanyalu mmesimama kidete na kulinda uhuru wa kabila lenu na kazi nzuri ya Mkwawa pale lipuli...
     
Loading...