Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwan Kikwete alikuwa kwenye uchaguzi wa Yanga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Jul 19, 2010.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimesikia jina la huyu mtu kule kwenye uchaguzi wa Yanga...... Imekuwaje tena? au sikio langu halikuwa makini? Nisaidie jamani.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vipi bana, kwani yeye hana haki? let the boy live his life
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haki zote anazo mpaka kuchaguliwa pia.....
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,142
    Trophy Points: 280
    Yes,inapaswa kuwa hivyo. Tatizo lake kila anapoweka mguu anachafua hali ya hewa. Kumbuka kule UVCCM alivyowavuruga, sasa nasikia hata kwenye uchaguzi Yanga kaleta mgogoro.
     
  5. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280

    IQ ngapi?
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tamaa imemtawala ... mara wakili, mara mwanasiasa UV, kiongozi wa sports, msimamizi wa kampeni ya baba yake, nk. .. he need Psychiatrist help
     
  7. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona ana muda wa kufanya yote hayo na sio wa kwanza. Mbona hata leo wapo watu ni wabunge, mawaziri, wajumbe wa bodi, viongozi wa jumuiya za kidini, na wana miradi wanaimiliki na isitoshe ni mafriends wa vilabu. Kama una ubavu jaribu na wewe
     
  8. K

    Kijunjwe Senior Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Topic hii ipelekwe jukwaa la Michezo
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ana haki kama mwanachama yeyote kuhudhulia. Nilimsikia mwenyewe BBC akikili kwamba yeye ni mpenzi wa Yanga na Liverpool.
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna tatizo gani kwa kijana kuwa mpenzi wa michezo?.........hata Baba yake ni mpenzi wa Yanga..........
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kweli De Novo huyu kijana anapewa umaarufu ambao hata hastahili, iko siku atajamba mtu atatuwekea thread kwamba Ridhwan Kajamba!
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kinachonishangaza ni nafasi aliypewa. Kwa kweli hakustahili nafasi ya kusimamia uchaguzi na ndo maana aliuvuruga na kujishushia heshima maana tayari alikuwa na upande anauegemea na ndo maana mgombea mmoja akajitoa. Ni kama vile Tume ya Uchaguzi (NEC) inavyosimamia uchaguzi wa Tanzania na ndiyop maana akauvuruga uchaguzi wa Yanga.
     
  13. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wizi mtupu.kote yuko?na mkutano ulikuwa unamshinda kama sio Mzee Joel BENDERA
     
Loading...