Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhika na unachopata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 22, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Watu wengi tumeumbwa na hali ya kutoridhika na tunachopata
    swala hili limekuwa tatizo kubwa sana katika jamii na kufika hata
    watu waliokuwa wastaarabu kuitwa MAFISADI...huku kwenye
    mahusiano watu wanaachika kwa sababu ya kutoridhika
    Swala hili limefikia wanwake wengi kuacha waume zao kisa hawana
    gari,hawana nyumba na baya zaidi wengine awawaachi wanaendele
    kutembea na wenye nazo uku wakiwahukumu wenye mali zao
    Ukija kwenye swala la kazi watu wanajilimbikizia mali fasta
    wakijipa moyo na chukua chako mapema.....,ukija kwenye elimu
    unakuta watu wanataka kumaliza elimu zao fasta watoke mapema
    jamani lini tutachana na tamaa ????unakuta wazee wazima wana familia
    zao na watoto zao tena wakubwa wameshatolewa na bikira unakuta
    wanafakamia watoto wa wenzao...jamani mbona usifakamie wako
    kwa nini usiridhike na ndoa yako usiridhike na mkeo/wakezako Kwa wale
    wenzetu??Acha kuwa na tamaa ridhika na ulicho nacho kama kidogo kaza
    buti utatoka tu...na kama ni hamu basi nenda kanisani ukaombewe hilo ni roho
    ya uzinzi,roho ya tamaa,....nawatakieni
    Jumapili njema
     
Loading...