Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richmond

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dadii, Nov 18, 2010.

  1. Dadii

    Dadii Senior Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi wana great thinker ile kesi ya richmond imefutwa? Au ndo kulindana maana watuhumiwa wamerudi tena mjengoni tusubiri watapewa uwaziri sasa hivi. Mambo ya kiswahiba haya yana cost mnoooo.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Juzi niliskia yule mtuhumiwa kuwa yeye ni mkurugenzi wa Richmond internet cafe na sio Richmond ile tuijuayo sisi.
    Nilihisi kuchoka ghaflaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Naona kesi itakuwa imeisha
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani paliwahi kufunguliwa kesi yeyote ya maana inayohusu Richmond, mbali na hiyo waliyomfungulia huyo bwana hasiye na mbele wala nyuma!
     
Loading...