Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richmond vs dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chechekali, Jan 13, 2011.

  1. c

    chechekali Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Richmond ilikuwa feki sawa hilo tumethibitishiwa na kamati ya bunge chini ya mwenyekiti wake mwakyembe. Kwasababu ilikuwa feki hata mkataba wake ulikuwa feki nalo ni sawa tumekubali.
    Dowans inarithi mkataba feki wa richimond kamati ileile ya mwakyembe inaona...na viongozi wote wako. Leo tumeshtuka.
    Swali:ikiwa kamati ile itakubali Dowans walipwe je Richmond itabaki kuwa feki? ka feki ilikuwaje mkataba wake apewe Dowans? Je kukubali dowans si kuhalalisha mkataba wa richmond? Je kuhalalisha richmond si kumfanya mwakwembe na wenzake waonekane walifanya fitina kuandaa report ile?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Muulize ngeleja uone majibu ya hilo swali! And this is absurd. Anyone who has the power to make you believe absurdities has the power to make you commit injustices!

     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    swali: ?... ?... ?... ? ..... sioni swali naona alama za kuuliza tu...!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unaona zile mbwembwe za Mwakyembe pale bungeni ndio ukadhani yote aliyokuwa akiyasema ni kweli? Zile zilikuwa mbwembwe za kutaka hoja yake ikubalike na aonekane kazi yake aliyotumwa kaifanya, lakini most of it ilikuwa ni porojo tu.

    Kampuni hewa ingeshtakiwa huko kwao Merekani? Basi hawa Mawakili na wanasheria wa Merekani na Majaji na Jurors wanasikiliza hiyo kesi wote ni mbumbumbu? Soma chini hapa halafu ndio utajuwa wabunge wetu walivyo madubu:

    Dowans Holdings S.A. et al v. RDEVCO, LLC

    | Plaintiffs: Dowans Holdings S.A. and Dowans Tanzania Limited
    Defendant: RDEVCO, LLC
    Case Number: 4:2010cv01086
    Filed: April 2, 2010
    Court: Texas Southern District Court
    Office: Houston Office
    County: Harris
    Presiding Judge: Nancy F. Atlas
    Nature of Suit: Contract - Recovery of Overpayment and Enforcement of Judgment Cause: 28:1332
    Jurisdiction: Diversity
    Jury Demanded By: Plaintiff
     
  5. e

    elimukwanza Senior Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pumba!
    Kinyaa
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sio dawa
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    hii post imeanzishwa na zomba..... anajijibu mwenyewe...potezea... JF p'se
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kazi unayo....kutetea kuwa mavi sio kinyesi
     
  9. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona watu wengi wanaochangia hawajajishughulisha kusoma hukumu husika; katika hukumu ile suala Richmond kuwa kampuni hewa ni kama lilipigwa chenga kwa madai kuwa pande zote zilizohusika kwenye mkataba huo zilikuwa zinafahamiana.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2015
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hii ni hoja ya msingi sana - ufafanuzi tafadhali!!
     
  11. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 3,606
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Ukisoma kwa makini utafikia hitimisho kuwa issue yote ni ya kupika.kama sivyo eleza asili ya mitambo ya Umeme iliyotembelewa na yule raisi Wa Marekani pale UBUNGO.
     
Loading...