Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richmond + TANESCO: The complete deal

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Oct 23, 2007.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimeiokoteza mahali... This' a contract that was signed between TANESCO and RICHMOND LLC ambao sasa wameshaamua kuurusha mpira kwenda DOWANS lakini 'kisanii'.

    Chukua nakala uweze kunielewa

    =================
    ADDED:

    Msaada uliotolewa na JF kwa kamati ya kina Mwakyembe - Exclusive files over Richmond

    Riport ya kamati ya kina Mwakyembe hii hapa - REPORT YA KAMATI
     

    Attached Files:

  2. K

    Keil JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2007
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante sana Admin Mungu akubariki na akuondolee hofu ya kuogopa kutuwekea ma-songi ya mafisadi. Midundo na mirindimo ya ma-songi unayotuwekea yanakuna mpaka ku-moyo! Ninabaki kutoa machozi ya uchungu nikikumbuka machungu ya hizo nyimbo!!!!

    Big Up Bro!!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anytime mate. Muhimu ni mtu kuwa na nakala yake mapema.

    Stay safe
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Safi sana Invisible, huwa unaenda huku hawakuoni nini teh teh teh teh ndio maana unayakwapua!
     
  5. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimependa hii kwenye ile sehemu ya kuangalia

    "Usihangaike kujua nani kaleta, hangaika kuangalia hali halisi na kuchambua maoni ya watanzania"

    You have made my day!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha, nah... Hapana mkuu. Am just a robot! Na naenda ki-upepo tu
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Invisible unatutisha... Naona watu wa serikali wamechoka sasa.... Wameona nchi imeharibika wameamua kuweka mambo hadharani
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu si kama natishia mtu, ila ujue matokeo ya kuchoka huwa ndo haya. Ni wajibu wa serikali kuhakikisha inadhibiti mikataba isiyoeleweka na kama inawezekana isisainiwe mapema sana.

    Ukweli utajulikana na daima utatuweka huru. Just watching...
     
  9. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndio maana hawataki uwazi katika rasilimali zetu

    http://www.thisday.co.tz/News/2867.html

    Sasa tuendelee kuwalazimisha;
     
  10. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2007
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi nzuri kwa wote walioshiriki kuipenda zaidi nchi yao kuliko wenyewe. Mungu awabariki na kuwalinda. ngoja tuanze kuichunguiza sasa
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Invisible,
    Asante kwa kuwasilisha
     
  12. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2007
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    invisible na wengine ( najua kuna wengi wamefanikisha huu muziki kuwepo) hongereni kuuweka hapa. kilichobaki tu-udigest huku tukisubiri vibao vingine vikali zaidi.
     
  13. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkataba kwa niaba ya serikali ulisainiwa nwa
    Mr. Singi R. Madata
    Assistant Commissioner
    Debt Management Department
    Ministry of Finance.

    sheria inasemaje?
     
  14. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii ni picha ya mweka sahihi wa mkataba wa RDC.
     

    Attached Files:

  15. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2007
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thanks Sir
     
  16. M

    Mgumu Senior Member

    #16
    Oct 23, 2007
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sanaaa Invisible

    Tanzania bila mafisadi inawezekana!
     
  17. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  18. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    And the Grammy goes to "Invisibe"...Hii ni yet another Hot Single from Superstar Artist "Asiyeonekana"....well done.
     
  19. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sitashangaa serikali ikija kusema hii mikataba ni feki sio halisi ambayo watumishi wake walisaini
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,736
    Likes Received: 9,441
    Trophy Points: 280
    Invisible,mziki wako mnene mkuu wangu,bado kidogo utaingia kwenye orodha ya magwiji kama hayati Bob Marley (RIP)
     
Loading...