Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richmond= Richard & Monduli!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kadogoo, Feb 15, 2008.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2008
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli Kampuni ya RICHMOND NI KAMPUNI HEWA? na kuna fununu kuwa kampuni hii ni yake mwenyewe EL ndio maana akamuandikisha mwanawe aitwae RICHARD na kutumia jimbo analowakilisha Bungeni yaani MONDULI! na kutolea jina la RICH-MOND= RICHARD & MONDULI!!!
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kama hayo ni ya uhakika basi huyu Lowasa hafai kuwa kiongozi hata wa nyumba kumikumi ,ni mtu ambae amekalia udanganyifu ,kiasi cha kumfanya Muungwana kupoteza dira kwa kumwamini na kumsifu ,ama kweli zimwi likujualo halikuli likakumaliza ,mpaka leo Muungwana anamsifu mtu huyu ambae inaonekana ni muangamizaji kwa kuchumia tumbo lake.Afikishwe kwenye vyombo vya sheria haraka ili ijulikane iliyoiva na iliyokuwa mbichi.
     
Loading...