Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richard wa Big Brother atimkia Moshi, sasa anauza sura na wazungu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chilli, Jun 3, 2012.

  1. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuona maisha ya DSM yanamzingua hasa baada ya kujaribu kila fani kuanzia kwenye muvi hadi mziki na kuona hakulipi, yule bingwa wa mapilau toka Big Brother Africa, Richard hivi sasa amekimbilia Moshi.

    Rich ameonekana viwanja mbalimbali Moshi akiwa na wazungu wake huku wakilana denda hadharani.

    Richard anakumbukwa sana kwa kazi kubwa aliyoipiga ndani ya mjengo wa BBA.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si anae kibonge wake already....
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi zile dollar laki moja zake zimeisha tayari?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Za Asubuhi...
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmm ,,, mwaka jana nilikutana nae LA LIGA, kwan ni mchaga?? na vp dem muzungu kampatia katika harakati za kupandisha watalii mlimani??//
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zile pesa za freemason zinaishia kwenye anasa.
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mod mbona linapotajwa kabila la wachaga amuweki ihi password **** ili ali kuna thread kibao zinamaneno ya kuwakebei wakina bwashe wakike na kiume.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Richard Kafuliaaaaaa!
     
  9. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    how do u use $100,000 so quickly?? kuna haja ya washindi kutafuta washauri wa pesa maana inasikitisha kama kafulia baada ya muda mfupi kiasi hiki...
     
  10. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwenzie Mwisho Mwampamba yupo moro anauza nyago na Ngedere na kucheza pool kwenye cafeteria ya SUA. Huku akigongea Gari za familia yake na huku akiacha baba yake anatembelea Baiskeli!
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sekulu u r mad! umenichekesha kwa loud speaker lolest! jamani si amefunga ndoa na yule meryl, si nasikia alikwenda kuishi naye namibia! vimeishia wapi??? eti babake anaendesha nini?? kwikwikwi! u hav made my morning.
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sekelu mi like ur avatar!
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    No joke babake anaride bike!.ni mwalimu wa vifaa vya kilimo!. Ka avatar kangu kako sexy ama?
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kamenipa raha! huyo mtu analia hivyo inaelekea ana matatizo makubwa sana! inaelekea pia ni kama mtu wa somalia, au middle east huko, ila hilo domo, mie hoi! lolest!
     
  15. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Senetor, hata ukipewa billion mia tano kama ukiwa huna akili ni nothing. Jamaa anapenda sana maisha ya kwenye TV ndo maana kawahi kulost.
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ila kama kweli vile, midola yote hiyo inaishia kwenye mambo yetu yaleee. Hii hatari.
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Angekuwa mtoto wa dar es salaam hadi leo angekuwa anakimbiza!
     
  18. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ama kweli leo nimeamini kua "usilolijua litakusumbua" kweli binadamu tumepewa midomo ili tuongee hata kama Chochote tu!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dogo kapiga moto milioni 100
     
  20. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umesahau na macho ya kuona.
     
Loading...