Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richard Leo aliyekuwa TBC1 awa Mkurugenzi mpya Radio Kasibante FM Bukoba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by qq.com, Apr 25, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimesoma kwenye blog moja ya hovyo lakini hoja hapa ni kuwa hii redio inatumiwa na Magamba kueneza ujinga wa CCM inatwa kasibante wenyeji wa huko wanajua hilo.ni redio ya kijinga sana

    BLOG NI Harakati

    na sasa amechukua huyu sijui itakuwaje

    poleni sana wahaya
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hongera zake.
     
  3. M

    Miruko Senior Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye nyekundu. Hii redio ni ya Khamis Kagasheki, Mbunge wa Bukoba Mjini na Naibu Waziri wa mambo ya ndani. Hii imetumika sana kumjenga na "kummaliza" mpinzani wake Wilfred Lwakatare.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    njaa tu inamsumbua kagasheki atakuvusha wapi? Njaa mwanamalegeza
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli madaraka matamu,wanasiasa wanatumia pesa nyingi kubaki madarakani,wabunge wengi wana milki vyombo vya habari vinavyotumika kutafutia ushindi,mfano Mh Abood,Mh Rage.
    Hapa umefika wakati wa kupitia miiko na maadili ya viongozi ya kwenye azimio la arusha na kuyaweka kwenye usasa ili kudhibiti maadili ya viongozi wetu,japo azimio la arusha ni marehemu lakini kuna misingi yake iko hai hadi kesho.
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Jina lenyewe (kwa tafsiri) lilikuwa ni 'kebehi' kwa Wilfred Rwakatale, kagasheki ni mtu mzma lkn ovyo.
     
  7. N

    Nam... Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikumbukwe lengo la Kagasheki ni kuwapa ahadi wananchi wake aliyoitoa katika kampeini za 2005, sasa matumizi ya watendaji yasimhukumu yeye, kwani kumekuwa na baadhi ya wafanyakazi ambao hawajui majukumu yao kama kipindi kimoja cha asubuhi kimetumika kueneza ujinga maaana yake kama muandishi habari uwezi kuamini maneno ya kusikia then unapiga simu eti umebalance na ukiambiwa si kweli utadai wamekuonea, kama Kagasheki angesaidia kutoa elimu ya habari kwa baadhi ya watangazaji wake angesaidia sana jamii ya Bukoba.

    Kumchuku Leo hajakosea kwasababu unaangalia hiyo redio imekuwa ikienda kama kichwa cha wendawazimu mapenzi na kazi haviendi, nilifika huko nikakuta mhuni mmoja heti meneja kwakweli ilikuwa ahibu, Leo akitulia anaweza kufanya kazi yule Kagasheki wasimchanganye mara huyu mara yule sana sana asimamie mapato ambayo naskia eti matangazo ni mengi hela hakuna.
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unakapa promo kwa web kako enhe
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ana njaa ya nini yule ?

    Labda njaa ya umaarufu.. Vinginevyo fafanua mkuu...
     
  10. N

    NGAZIJA YOGAYOGA Member

    #10
    Oct 17, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jaribu kuwa mkweli,hiyo KASIBANTE kuanzishwa au kumilikiwa na balozi HAMIS KAGASHEKI si kueneza uCCM.Tungekuwa futuhi tungeomba utengue kauli.
     
  11. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    eeeh :faint2:
     
  12. H

    Haki ni haki Member

    #12
    Oct 25, 2013
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni ni kwanini alaumiwe kagasheki maana ukiangalia familia yake majibu utayapata. wananchi wa bukoba wanajuta sana lkn sikio la kuwa ni wana bukoba vichwa vyao ni vya wenda wazimu. Hi unajua Kagasheki kawafanya watumwa wale walio kuwa na mwalimu nyerere kupigania uhuru. Mzee lwaangisa alitukanwa sana na Kagasheki pamoja na mwanae lakini sasa mtu na baba yake wana mlamba miguu kagasheki pesa hii, inamaliza heshima , uwezi kuamini. Kagasheki wakitaka arudi madarakani wamweke tena Rwakatare atachukua kilaisi maana rwakatare kachoka.
     
  13. Tony Gwanco

    Tony Gwanco JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 5,921
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    waziriwa maliasir na utalii
     
  14. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2015
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,284
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kati ya FM Radio mbovu hapa duniani hii Kasibante inaongoza.Watangazaji wake ni wa hovyo wasio na elimu na weledi wa kazi zao.Habari zao ni za kizushi zisizokuwa na ukweli wowote.Mara nyingi imekuwa ikitumiwa na watu wachache katika kuwachafua wengine na kupandikiza chuki katika jamii.Baada ya Kagasheki kupigwa chini na Lwakatare sasa imekuwa busy kupambana na mahasimu wake wa kisiasa.TCRA FUNGIA UPUUZI HUU UNAOITWA KASIBANTE RADIO.
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2015
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu richard leo bado yupo?!
     
Loading...