Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richard Kasesera Mwenyekiti Bodi ya Madini, Anazo sifa Stahiki??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Apr 5, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naangalia taarifa ya habari startv, namuona Richard Kasesera akitambulishwa kama mwenyekiti wa Bodi ya madini.

    Swali lililonijia kichwani mara moja hadi nikaamua kushare nanyi wadau wa JF ni hili; Je huyu kada ana wasifu(sifa) gani hadi kustahili kuwa mwenyekiti wa bodi hiyo?

    Kwa kuzingatia changamoto nyingi na kubwa tulizonazo katika sekta ya madini, Je huyu kada anaweza kutoa mchango wowote katika kuiboresha?
     
  2. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Finally, it has paid off!!!
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hili si ndio lile lijamaa lililokuwa linazomewa kwenye midahalo ya katiba kwa kuwatetea magamba...wamemlipa!
     
  4. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    He doesnt suit! He is a nothing, nobody! kajipendekeza mpaka kapata hiyo ndio TZ
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    haya malipizo kutoka kwa ccm yataisha lini?

    Jamaa alikuwa tayari kuuwa mtu na watu wake kuitetea ccm sasa now kalipwa shiitttttttttttttttt
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Natambua kwamba jamaa ni kada haswaa, lakini ningependa kufahamu japo taaluma yake ni ipi.
     
  7. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amesomea marketing mlimani..yeye na madini wapi na wapi jamani..najuta kuzaliwa inji hiii
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kauza sura had imenunuliwa
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bodi ya Madini? Au STAMICO? Jamaa ni opportunist ile mbaya kila siku yupo mahali strategically. Ka nchi haka bwana ikikapatia wee unapeta tu!
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! Jamaa ni kada mzuri sana wa magamba, system ilimsahau kwa muda, hatimaye kakumbukwa!
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nadhani alimaliza 1996! Alikuwa Mwenyekiti wa Chama cha Basketball hapa Nchini na alichofanikiwa kufanya ni kuua mchezo wa basketball hapa nchini ikiwa ni pamoja na kuulia mbali yale mashindano maarufu ya KILI RBA!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umeona eeh? kwenye kongamano za katiba hajawahi kosa hata mmoja!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndilo hiloooo mkuuu. HALINA JIPYA BUT NDIO HIVYO TENA!
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kwenye birthday ya chama cha magamba jamaa alikula kyela na samaki fupa likamkaba akapelekwa bugando.kama bunsen burner
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Alikula samaki gani, asije akawa ni gogogo!
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huki stahajabu ya Musa unataona ya firauni....huyu all the way kutoka kwenye shughuli za Ukimwi mpaka madini?au mambo ya uswaiba?
    Amepewa chance ya kuongea kama mwenyekiti wa hiyo bodi kapiga nje mbaya......hivi tunaipeleka wapi hii nchi?
    Huyu jamaa anajua kujipanga alipiga deal za issue za ukimwi kupitia kampuni yake inayojulikana kwa jina la ABC alikuwa na connection ya TACAIDS coz wife wake alikuwa pale duh!TACAIDS Wamefulia karukia kwenye madini?
    Wanabodi connect the dot....huyu jamaa wakati wa msiba wa mtoto wa mzee mwapachu yeye ndiye alikuwa msemaji wa familia nakumbua hiyo issue lililetwa hapa na akajakujitetea.Je hii ndiyo asante ya mwapachu kwake?
     
  17. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Aaaah MDau wa Afya? Nilimsikia TBC kipindi cha mgomo akiwakemea madaktari kwa nguvu zote!

    Wakuu kuna concepts zinazoelezea njia wanazotumia viongozi wa Africa kubakia madarakani moja inaitwa "neo-patrimonialism" nyingine ni "clientilism" . Zinahusiana kwa kwaribu sana. Ukifatilia kwa makini utajua kwa nanini Kasesera kapewa nafasi hiyo.
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Jamaa kajipendekeza na kuuza sura mpaka kapewa cheo!!!huyu na nape ni vijana wanaotutia aibu kwa sasa,hawaoni haja ya mabadiliko kwa kuwa kuna kamrija fulani wanakokafaidi ndani ya utawala wa ccm!!Jamaa kichwani hamna kitu alikua mwenyekiti wa BWALO la chakula pale minaki sec kila siku tulikua tunamzomea kwa pumba zake!!!
     
  19. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndiye aliyewafanyia utafiti magamba kisha akaja na ile proposal ya kufanya REBRANDING yaani PARTY REBRANDING kama yanavyofanya makampuni yanayokufa. Katika dossier hiyo ambayo chama hicho kinakiri kuwa kimekufa na kimepoteza kabisa mashiko kwa Watanzania, Jamaa huyu anapendekeza mambo mengi sana kufanyika, mengine kwa siri na mengine kwa wazi, kudhibiti ukuaji wa demokrasia hasa kwa kudhibiti vyama vya upinzani, hasa CHADEMA ambacho katika ripoti yake anakiri kuwa tishio kwa CCM.

    Ukisoma SWOT analysis yake utajua nini namaanisha hapa. Baadhi ya vitu ambavyo vimeshauriwa kwenye dossier ambayo anasema aliifanyia utafiti, tayari vimeanza kutekelezwa mathalan kuwafukuza na kuwatisha wanafunzi wa vyuo vikuu nchini, hasa vya umma, wale ambao wanaoikosoa serikali na CCM. Need more...
     
  20. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160

    Ndiye aliyewafanyia utafiti magamba kisha akaja na ile proposal ya kufanya REBRANDING yaani PARTY REBRANDING kama yanavyofanya makampuni yanayokufa. Katika dossier hiyo ambayo chama hicho kinakiri kuwa kimekufa na kimepoteza kabisa mashiko kwa Watanzania, Jamaa huyu anapendekeza mambo mengi sana kufanyika, mengine kwa siri na mengine kwa wazi, kudhibiti ukuaji wa demokrasia hasa kwa kudhibiti vyama vya upinzani, hasa CHADEMA ambacho katika ripoti yake anakiri kuwa tishio kwa CCM.

    Ukisoma SWOT analysis yake utajua nini namaanisha hapa. Baadhi ya vitu ambavyo vimeshauriwa kwenye dossier ambayo anasema aliifanyia utafiti, tayari vimeanza kutekelezwa mathalan kuwafukuza na kuwatisha wanafunzi wa vyuo vikuu nchini, hasa vya umma, wale ambao wanaoikosoa serikali na CCM. Need more...
     
Loading...