Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richard kasesela ndani ya TBC anaongea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Mar 8, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana jamii forum angalieni tbc sasa hivi mtaalam.Richard Kasesela anavyoshusha pumba kuhusu mgomo.wa madaktari
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo unatushawishi tule pumba!?
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    anazungumzia mgomo kama nani?

    Kilaza kweli jamaa
     
  4. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimemsikia kwa kiasi flani anajitadi ila hata mzee mzindakaya naye haweki wazi nini kiini cha tatizo wote wawili wameshindwa kuongelea upande wa pili wa serikali wameegemea upande mmoja wa wadaktari na kubana kuwasihi madr warudi kwenye meza ya mazungumzo
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Amesema ana degree mbili kabla hata kabla hajaulizwa kiwango cha elimu yake
     
  6. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huku hakuna umeme fanya kama upo kwenye mkutano wa ndani utumegee sisi tulionje ya ukumbi (gizani) at least tupate kuchangia.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Anasema kuwa udaktari ni wito na wote wanaogoma ni kutokana kushuka maadili
     
  8. W

    We know next JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa tunaomfahamu huyu, hatushangai, (No point, Need Publicity) waswahili wana msemo, kujikombakomba.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa namuangalia hapa ni siasa tupu..watanzania tuna taabu sana.Anasema yeye aliwai kulipwa mshahara wa dola 5000 lakini bado alikuwa aridhiki.Sasa anawaambia madaktari waridhike na laki 5.Huyu jamaa sijui wa wapi?
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu Kasesela si ndiye aliye chafua hali ya hewa kwenye mjadara wa Katiba pale Mlimani? Wana watu yaani Mzindakaya aliye vuta 3bilion za BOT na huyu Kasesela kabaraka wa mafisadi, wananiudhi kweli, wanapotumia maneno "nadhani" ama "nafikiri". Ina maana hawajui na wala hawana uhakika na wanachokiongea, wanamwaga ***** mtupu.
     
  11. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nimesikia anajinasibu ati alikuwa anapata dola 5000 na bado alikuwa aridhiki.. yaani huyu ni kilaza namba 3.. lakini cimshangai huyu.. anatumika na anabebwa na JK..
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mjadala unaendelea na Dr Kasesela anaonekana anaunga mkono uamuzi wa serikali tena amejipambanua kuwa mwanasiasa na anashangaa kwanini madaktari wagome ilhali watanzania wanapoteza maisha?
    Wote wanaolaumu madaktari ni vipofu? Mbona hawataki kuangalia upande wa pili wa shilingi ambao ni serikali, kwanini serikali isiwajibike kuokoa maisha ya watanzania kwa kutekeleza madai ya madaktari?

    My take:
    Serikali sikivu iwajibike kuokoa maisha ya watanzania ambao ni maskini na hawana uwezo kupata huduma kwenye hospitali za binafsi na nje nchi, vinginevyo tuendelee kuamini kuwa serikali yetu sio sikivu.
     
  13. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni matatizo gani makubwa ya kisera ya Waziri Dr Hajj Mponda alazimishwe kujiuzulu?,
    Lakini huyu Richard ni pumba tupu!, ametumwa ku"harmonize" tu.
     
  14. 654

    654 Senior Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we tolerate their presence on air. Its their turn, honestly the airtime has been wasted whoever sponsored them!
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tukubali kutokukubaliana katika mambo ya msingi tumpinge kasesera kwa hoja wengine hatuna TBC
     
  16. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali iache propaganda...na wasipoangalia hii kitu itawadondokea kama avalanche...!
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk na Kasesera walikuwa majirani pale mtaa wa chatu mikocheni A kabla jamaa hajawa Rais lakini pia ana ndoto ya kugombea ubunge jimbo moja la huko kwao Rungwe mashariki ambalo aligombea mwaka 2010 kwa tiketi ya CCM na kuangushwa na Prof Mwakyusa aliyekuwa waziri wa Afya. Nasikia atapewa Uwaziri anavyosema mtaani

    Ndoto hizi ndizo zinamfanya kukosa msimamo.
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hamna kitu pale
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    zile ni zaidi ya pumba...hivi kasesela ni nani?
     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    amesema MAT si chama rasmi cha madaktari.amesema ni NGO tu.amepondea NGOs kwa kusema ni vikundi vya vurugu.mbunge huyu wa zamani ametoa kauli hizi akiwa kwenye jitihada za kuitetea serikali kupitia TBC.hawa ndio wazee walioitafuna nchi na kuiacha mifupa leo hii wameitwa kupiga propaganda.so saad.....
     
Loading...