Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Richard Kasesela nae, eti ana falsafa za mwalimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by domokaya, Oct 14, 2011.

  1. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Maigizo nchii hii hayaishi kila siku tamthiliya mpya, kuna mtu kaenda ITV anadai anafuata falsafa za mwalimu lakini anasema rushwa kubwa sio tatizo sana ila rushwa ndogo ndo zianze kushughulikiwa
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa. Fafanua zaidi.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    opportunist huyo jamaa achana nae!ni kijana mwenzetu lakini anatuaibisha
     
  4. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona huyu jamaa ameshaanza kampeni muda mrefu sana huku hebu nenda facebook account yake uone picha.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Achukue taimu huko,
    Kwa style hii hata majambazi utawasikia wakiiba leo, eti wamuenzi Mwalimu kwa kuonyesha udhaifu wa Jeshi letu la polisi ulivyo!!
     
  6. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha uongo wewe,, yeye hakugombea kwa mwandosya yeye alishindwa kwa mwakyusa
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni mhudhuriaji mzuri kwenye midahalo mingi, kuna kitu anakitafuta
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa imani yake, he thinks he is good. Ila matendo yake haya-reflect hivyo, ni udhaifu wa kibinadamu tu.
     
  9. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni mpenda sifa sana ananiboa mpaka basi!!
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    ... Ubunge
     
  11. M

    MabaoFungaFunga Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu snitch tu kisa ni jirani na JK ndo maana hata ktk safari zake anakuwepo,,na anakafoundation kake kanaitwa:

    Richard Atufigwege Kasesela Foundation
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Juzi alikuwa msemaji wa familia ya Mwapachu...nikashangaa sana jinsi anavyojua kujipaisha...namfananisha sana sana sana na Kibonde naona kama wana element zinazofanana...
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Huyu mtu ni nani? Au kama ni machine ni aina gani ya machine ?Wengine hatumjui ni kitu gani huyu mtu .Tupeni abc zake kabla ya mengine ili tu join mjadala .
     
  14. t

    tyadcodar Senior Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siyo hivyo tu ni jirani yake Kikwete hapo mgombani street kwa hiyo amekosa fadhila za jamaa anajaribu karata za mwisho
     
  15. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    skillz4ever niko pamoja naww uyu jamaa hana tofaut na kibonde kwa kujibaraguza kwa watu ambao wako kenye system sijui uyu mtoto c rizk uyuuu
     
  16. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fadhila gani na karata ya mwisho ndiyo mdudu gani?? mtakufa kwa vijiba vya roho
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    you are right!simply and cheaply publicity
     
  18. S

    Straight JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaa haa... kuna Id ndani ya hii thread, inajitaid kumtetea sharobaro bt waungwana wamemkaushia na wanazdi kuponda, cjui jamaa anajickiaje..
     
  19. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aje tupambane naye Ileje 2015.
     
  20. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nchi hii watu makini hawana nafasi, mara zote waliovimbelembele ndio wenye nafasi, na hii kimsingi imetokana na hata aina ya wapiga kura tulionao, wamekuwa hawana utashi wa kudadisi uhalisia wa mtu wanaemhitaji kwa nafasi na uzito wa majukumu yenyewe. briefly kasesela ana nafasi sana rungwe ya prof mwakyusa kwani sio siri alimsumbua vya kutosha prof uchaguzi uliopita, hasa ukizingatia prof Unyerere-lism wake hasa ukizingatia watu wengi wametanga na njia, yaani pesa mbele kuliko utaifa
     
Loading...