Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rich Dad, Poor Dad by Richard T. Kiyosaki

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Inquisitive, Oct 27, 2010.

  1. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    A very interesting bestseller book.
    Kwa mliokisoma kitabu hiki; unakubaliana na principles zilizoainishwa na Kiyosaki (especially to the African economic context)? Je, umeshaapply principles hizo na kufanikiwa?
     
  2. B

    BARRY JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    aisee kile kitabu ni bonge la nondo, binafsi baada ya kusoma nimejiona kuna kitu namiss...............required relevant knowledge into business. sasa nimeamua kurudi back to class kusaka business related knowledge nichanganye na hii ya kwangu ili nikiingia field nisibahatishe kitu mdau
     
  3. s

    smilingpanda Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The best book I have ever read in my life, it changed my whole life. If you want to be a businessman and haven't read that book, I am sorry for you. Lucky for me I read the book in high school.
     
  4. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakubali hiki ni kitabu ambacho mjasiriamali yeyote serious anatakiwa kukisoma. Huwezi kubaki ulivyokuwa mara baada ya kukisoma
     
  5. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  6. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  7. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  8. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  9. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzuzu, asante kwa resource hii. Hata mimi nilikuwa na book version tu, so umenisaidia sana kwa electronic copy.

    Kuna maoni kwamba principles za kitabu hiki are applicable to US or Europe, but not Tanzania. Mfano, soko la stocks and bonds, real estate ni changa bado. Pia watu wengi hawana ufahamu na processess za ku-invest hata kama pesa wanayo (ndio maana unaona mapedeshee wengi pesa ipo kwa mfuko lakini hajui afanye nini, anaishia kuzirusha majukwaani).

    Mwaonaje kuhusu hili ninyi mlionufaika na kitabu hiki?
     
  10. a

    aminimaadhi New Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Indeed myself i have been reading the book and many things i am watching to people on rat race especially my fellow workers who are getting loans and to buy cars and sofa. After two months they put the car at home and start to complain about life
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona ametoa kitabu kingine cha ujasiriamali nikikichukua nitatoa data zaidi anacho jamaa yangu
     
  12. Cathy Duncan

    Cathy Duncan Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aminimaadhi: Yeah buddy, things are the same as you described in your post but scenarios differ from person to person. What do you think of it?
     
  13. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kinafaa sana, ni kweli si kila kitu kinafaa kwa mazingira ya huku kwetu. ila ile mentality tu na baadhi ya mambo ni muhimu hata huku. mi nilikisoma kwa kupewa na rafiki yangu kikanipa mwanga mpya. then after hicho soma Cash flow quadrant cha huyohuyo Kayosaki. Ni shule nzuri
     
  14. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi ninacho lakini kipo katika hali ya pamphlet na hakina kurasa zote.Ningependa kupata kitabu chote kabisa.Ni bei gani na kina kurasa ngapi?Mi nimeanzia ukarasa wa 3 mpaka 28.Nitakuwa nimekosa vitu vingi sana?Naomba mwenye kujua aniambie.Pia kama kuna kingine fabolous kama hicho naomba jina na bei.Natanguliza shukrani wakuu.
     
  15. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mimi nina softcopy ya kitabu na audio yake ni PM
     
  16. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni PM tuwasiliane then nikutumia kama attachment
     
  17. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi ndo nakisoma ni kitabu kizuri sana yani ukikisoma then uki reflect mambo wanayofanya watanzania you will see that we are playing.
     
  18. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    I love this book, I will soon go into business! Siyo siri, I read this book several times without being exausted. Another book is " Think Big, Grow Rich" By Napoli, I would recomend anyone to read these books.
    Ni vitabu vinavyojenga akili ya mtu namna ya kufanya Financial Decision.
     
  19. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba nondo kama hizi kama mtu anakua na soft copy atuwekee,huku Jf napenda kitu kimoja kikubwa ni ushirikiano na kusaidiana tena kama vile tunafahamiana in reality maana hivi vitabu ni ghali sana wengine hatumudu kununua,kuna mtu aliniwekea vitabu fulani humu ikiwemo kile cha research by Kothari kimekua msaada sana kwa mdogo wangu ambaye naye amewapa copy wengine,shukrani sana kwa member
     
  20. i411

    i411 JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
Loading...