Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riadha - nini kilichotuangusha?

Discussion in 'Sports' started by Ustaadh, Mar 2, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Miaka ya sabini na themanini Tanzania iliwika katika riadha kwa kutoa wanariadha maarufu kama Filbert Bayi, Suleiman Nyambui, Mwinga Mwanjala, Nzael Kyomo, Mosi Ali, Gidamis Shahanga na wengineo. Baada ya "kizazi" hicho, riadha ikaporomoka na zama za leo hatusikiki tena.

    • Kipi kilichotuwezesha kuwika zama hizo na kipi kinatufanya tushindwe zama hizi?
    • Ni kupuuza michezo au miaka hiyo ilikuwa ya bahati?
    • Tufanye nini kurejesha heshima yetu?
     
Loading...